Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Phải chiến chứ, không để giới chủ DN cứ làm láo mãi à.
giờ tìm cách sang tên cho ông nào đó,chứ tụi kia nó đã cố tình chơi điếm thối thì rất khó chơi lại,bác tìm sơ hở của nó nhưng tụi nó cũng tìm cách che đậy.chứng cứ là cái quan trọng nhất để nói chuyện và đối chất,nhưng liệu có tìm dược không khi mà nó vừa đá bóng vừa thổi còi,kiêm luôn ban tổ chức.nói vậy chứ giờ sang tên cho ai cũng rất khó.hy vọng lương tâm thằng chủ tịch nó thức tỉnh,ko thì thua

giờ tìm cách sang tên cho ông nào đó,chứ tụi kia nó đã cố tình chơi điếm thối thì rất khó chơi lại,bác tìm sơ hở của nó nhưng tụi nó cũng tìm cách che đậy.chứng cứ là cái quan trọng nhất để nói chuyện và đối chất,nhưng liệu có tìm dược không khi mà nó vừa đá bóng vừa thổi còi,kiêm luôn ban tổ chức.nói vậy chứ giờ sang tên cho ai cũng rất khó.hy vọng lương tâm thằng chủ tịch nó thức tỉnh,ko thì thua
Nhà đầu tư có 1 quyền lớn nhất là chọn cty mà chơi. Các loại cty có ông chủ hay lãnh đạo chuyên chơi bẩn là blacklist ngay, tránh xa :21:

Thanh nữ dạo này có cầu ngoại đỡ 1 chút. 1 mil so với thanh khoản của thanh nữ thì cũng ko phải là nhiều lắm.
Kệ nó anh, có người mua ôm thì trôi nổi ít lại, mỗi người ôm 1 ít thì nó sẽ như szl :24:

• Like
Reactions: TTN
Thanh nữ dạo này có cầu ngoại đỡ 1 chút. 1 mil so với thanh khoản của thanh nữ thì cũng ko phải là nhiều lắm.
Nghe đồn có thêm anh Tây mới vào anh [mention]ktxd [/mention] nhỉ

Sent from my iPhone using Tapatalk

chúc mừng bác, hold được đến h là cả 1 thành công :1:
thị trường đang có những tay chơi mới với tư duy cũng khác, để xem sóng này tt có thể đi được đến đâu:1178:
nghe nói đội nhà V cũng tham gia phái sinh hả BÁc

Nghe đồn có thêm anh Tây mới vào anh [mention]ktxd [/mention] nhỉ

Sent from my iPhone using Tapatalk
thanh nữ thì bữa nói rồi bác, thằng JP đấy
còn về vốn ngoại có 2 chi tiết đáng chú ý:
1. tiền có vẻ đang trở lại với các tt EM
2. các fund lớn đang cơ cấu lại danh mục, và ưu tiên vào các dn đầu ngành

Status
Not open for further replies.
Back