Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thì mình thống kê trên view của 1 aggresive trader ưa mạo hiểm sẽ chia tiền chơi cả 5 mã, kết quả là 3 liệt, 1 ngắc ngoải, 1 thở ô xy kết quả đã rõ ràng :21:
Trên thực tế vực 1 cái xác chết sống dậy đâu có đơn giản đâu.
Xác chết cũng có cách đánh kiếm được anh… miễn là mình phải biết mình đang chơi với loại hàng gì với ai… riêng e có tham gia 2 vòng nhơn nova vòng 1 +25%, vòng 2 +6% và ko có plan cho vòng 3 kể cả về mệnh… thế mới lạ…

Xác chết cũng có cách đánh kiếm được anh… miễn là mình phải biết mình đang chơi với loại hàng gì với ai… riêng e có tham gia 2 vòng nhơn nova vòng 1 +25%, vòng 2 +6% và ko có plan cho vòng 3 kể cả về mệnh… thế mới lạ…
Quá tài, nếu được, em nhờ anh chia sẻ thêm tí bí kíp để giúp đỡ những kẻ dại khờ... Làm sao để biết đó là Xác Chết, và làm thế nào để có thể Đánh Chén Xác Chết một cách ngon lành ạ???
Tạ anh trước!

Quá tài, nếu được, em nhờ anh chia sẻ thêm tí bí kíp để giúp đỡ những kẻ dại khờ... Làm sao để biết đó là Xác Chết, và làm thế nào để có thể Đánh Chén Xác Chết một cách ngon lành ạ???
Tạ anh trước!
Cái này ko ông nào học được ô nào nên có chia sẻ hay ko cũng ko có giá trị gì… có khi trao vũ khí nhầm đối tượng tự gây sát thương lại thêm oán hờn :)

Dựa vào số liệu cho thấy biên lợi nhuận giảm nhanh thế kia... có gì mà lạ :))))

Dựa vào số liệu cho thấy biên lợi nhuận giảm nhanh thế kia... có gì mà lạ :))))
Lạ với nhiều người chớ thầy… thói thưởng ăn quen bén mùi và sẽ bị móc họng nhất là khi giá đã quá rẻ khi so với những lần bắt trước nhưng vấn đề chính ở đây câu chuyện đã đổi thay…

Cái này ko ông nào học được ô nào nên có chia sẻ hay ko cũng ko có giá trị gì… có khi trao vũ khí nhầm đối tượng tự gây sát thương lại thêm oán hờn :)
Quá đúng luôn anh, kiểu như Mỹ trao cho Ukraine mấy con Tomahok... mà Ukraine nó chưa dùng được nhuần nhuyễn, thì Russia nhanh tay đã nhấn nút tiêu diệt Khí Tài. Lúc ý, Ukraine nó lại đổ thừa Mỹ quốc viện trợ hàng hết date thì cũng oán giận thiệt. :(
Hồi còn đứng ngoài nhìn Idol U9 múa may, thì em đoán 12.5 mới đáy. Nhưng giờ đây bị kẹp, lại đọc thấy Bao Cụt đại nhân đánh giá về 7 mới đáy... Nên em hồn siêu phách lạc, kiểu như người sắp bị chết đuối, vớ được vía nào ở gần, là chộp lấy để ngoi lên ấy anh... ac ac.
Tâm trạng kiểu: Nếu cổ mãi xanh lơ, thì tôi sẽ tự biến mình thành màu đỏ...

Quá đúng luôn anh, kiểu như Mỹ trao cho Ukraine mấy con Tomahok... mà Ukraine nó chưa dùng được nhuần nhuyễn, thì Russia nhanh tay đã nhấn nút tiêu diệt Khí Tài. Lúc ý, Ukraine nó lại đổ thừa Mỹ quốc viện trợ hàng hết date thì cũng oán giận thiệt. :(
Hồi còn đứng ngoài nhìn Idol U9 múa may, thì em đoán 12.5 mới đáy. Nhưng giờ đây bị kẹp, lại đọc thấy Bao Cụt đại nhân đánh giá về 7 mới đáy... Nên em hồn siêu phách lạc, kiểu như người sắp bị chết đuối, vớ được vía nào ở gần, là chộp lấy để ngoi lên ấy anh... ac ac.
Tâm trạng kiểu: Nếu cổ mãi xanh lơ, thì tôi sẽ tự biến mình thành màu đỏ...
View attachment 7841
Đã xác định đánh bạc ngửi hơi thấy sai thì chạy nhanh nhât có thể… chớ còn tiếc đôi gucci mới tậu thì ko kịp… trò chơi này nhiều khi khoảng cách giàu ngèo cách nhau vài nốt nhạc :))

Đã xác định đánh bạc ngửi hơi thấy sai thì chạy nhanh nhât có thể… chớ còn tiếc đôi gucci mới tậu thì ko kịp… trò chơi này nhiều khi khoảng cách giàu ngèo cách nhau vài nốt nhạc :))
Đúng quá anh êi,
Em cũng xác định cờ bạc, mà ko chơi loại cờ bạc nhỏ, chọn chơi cờ bạc lớn... Nên nhạc phải đợi đến nốt La hoặc nốt Thăng...em mới ngửi được mùi...hic
Tạ anh, em lại học thêm được 1 bài học quý báu về bộ môn cờ bạc!

Đúng quá anh êi,
Em cũng xác định cờ bạc, mà ko chơi loại cờ bạc nhỏ, chọn chơi cờ bạc lớn... Nên nhạc phải đợi đến nốt La hoặc nốt Thăng...em mới ngửi được mùi...hic
Tạ anh, em lại học thêm được 1 bài học quý báu về bộ môn cờ bạc!
Quan trọng là làm chủ cuộc chơi thôi anh :)), còn phán đoán chỉ là 50/50

Sent from my iPhone using Tapatalk

Quan trọng là làm chủ cuộc chơi thôi anh :)), còn phán đoán chỉ là 50/50

Sent from my iPhone using Tapatalk
Quá đúng luôn anh, chơi hay bị chơi, là do bạn chọn. :D
Em cứ xác định, một là về 0, hai là x3 Acc. Em khóc nốt sáng nay, vì cảm xúc quá. Em hứa từ chiều nay, em sẽ ngừng khóc, bất chấp giá cả đi đâu về đâu.
Tạ anh Bé chỉ điểm ạ!

Back