Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cứ giảm mạnh là vol tăng ngay, vậy có nhóm chờ đủ rẻ mới múc.
Lúc 14h vol HO là 7k tỷ, đến 14h26 đã lên 9k tỷ, kết phiên HO 11,1k tỷ.
Lúc rơi mạnh là múc các bác múc ác.
Chứ sợ nhất là ko có ai mua

Tiền ko phải vấn đề, ít nhất là với những cp tốt nhưng chưa thấy tiềm năng thì tiền chưa vào. Downtrend nặng nên chỉ có vài cp trụ đc, số lớn còn lại phải tạo nền mới thì ko nhanh đc, ko phải một vài phiên là xong.

Giờ này các cty ck còn nhiều MG không thầy, mấy ai dám dùng MG trong TT này nhỉ :105:
Ls margin này thì tiền lớn chắc ko dám động đậy rùi anh ạ, thực tế cũng ko có thằng lớn nào dám vào kéo 1 mình cho mấy đội khác đổ bô để giải quyết thanh khoản

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tiền ko phải vấn đề, ít nhất là với những cp tốt nhưng chưa thấy tiềm năng thì tiền chưa vào. Downtrend nặng nên chỉ có vài cp trụ đc, số lớn còn lại phải tạo nền mới thì ko nhanh đc, ko phải một vài phiên là xong.
So sánh về môi trường đầu tư, thì nếu vnindex về đến 650đ thì không tốt bằng vnindex 650 hồi covid.

hôm trước em đã nhận định lần này sẽ đi rất xa,với cách điều hành ép buộc của CP thì cơ hội các tỷ phú sẽ trắng tay là rất cao.ngày ai cũng nghèo như ai ko còn xa.với kiểu tăng LS để kiềm chế lạm phát cho thấy chính phủ cũng hết cách rồi.thôi thì về lại 230 1 lần nữa rồi chúng ta cùng nhau xây dựng lại

Back