Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Commodites cũng chia làm nhiều loại anh ạ. Thép vì nguồn ccung nó lownsss. P4 nguồn cung ít nên P/e trả cao hơn
DGC có lúc P/E lên 28 đấy ạ
Thêm cái rào cản cạnh tranh nữa :)), đùa chứ mình mua cao nên đòi hỏi khắt khe và xem có chiến lược gì để hold lâu hơn không thôi

Sent from my iPhone using Tapatalk

hah còn cổ tức tháng 6 về anh, nên chậm là phải
BÁO CÁO VCER NAY EM CŨNG RÚT LUI Ạ. VÌ E XÁC ĐỊNH SÓNG HỒI Ạ
SAI SÓT GÌ ANH CHỊ EM THÔNG CẢM GIÚP EM Ạ
EM SAY QUÁ NÊN NÓI BỪA ANH @chim_non @Chân Chiêu
Trading mua bán tùy hỷ, dựa theo phân tích và khả năng chịu rủi ro của mỗi người, có sao đâu mà phải ngại em :1:

A làm chuyển du lịch xuyên việt đi. Vào trong này thì nhắn em với. Cả Anh @Chân Chiêu mấy khi có dịp ntn ạ
Anh đi chơi thì đơn giản mà, đổ xăng xách ba lô là lên đường, chỉ có lo vợ thu sếp lịch thôi vì bả còn đi làm. Vẫn đang rủ rê bả làm chuyến Xiên Vịt hoặc ít nhất là đi Tây Nguyên...

Thì vậy mới nói tra tấn anh. Vừa nôn xong một bãi chả lẽ húp lại. Mà đã bán tức là view down/sw, nhỡ up thì lại...mua à, mua gì??? Ngồi im chứ đấu tranh tâm lý đó chứ.
Đúng kỷ luật đánh ngắn theo oversold thì hàng về có lãi là nhặt như thầy X thôi. Những trường hợp mua cho dài hạn thì hơi khác, tùy cách chơi ...

Back