Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

Hay là tụi nó kiện để lấy số má với PR chứ sao lại cứ nhè anh tỷ mà phang thế?
Phang để dúi Ni xuống dưới MA200, downtrend quay về. Giờ các idols sẽ hát sao nếu Ni gãy 1100đ? Mèo Mù sáng tạo thật, đi trước cả DJ...đáng khen lắm anh ơi!

Phang để dúi Ni xuống dưới MA200, downtrend quay về. Giờ các idols sẽ hát sao nếu Ni gãy 1100đ? Mèo Mù sáng tạo thật, đi trước cả DJ...đáng khen lắm anh ơi!
Các Idols sẽ bảo đúng như chúng tôi đã cảnh báo trước đó .. còn tiền là còn cơ hội.... abc xyz :1:

Mấy a ngây thơ thật, bán là bán hồi 1290 đợt trước báo hạ còn 30% chứ
Giờ này bán gì nữa
Mình mua full ở 1290, giờ về đến chỗ này thì Nghỉ Hẳn... Thầy đá xéo mình hay khịa mình, mình chấp nhận hết. Páo thù sau. Còn tiền còn cơ hội...đu đọt. :((

Mình mua full ở 1290, giờ về đến chỗ này thì Nghỉ Hẳn... Thầy đá xéo mình hay khịa mình, mình chấp nhận hết. Páo thù sau. Còn tiền còn cơ hội...đu đọt. :((
Anh thì mua 1290 hay mua 1150 khác gì nhau đâu, anh mua cổ chứ có mua VNI đâu
Mà cổ anh thì toàn ở đáy thiên niên kỷ, VNI 1290 hay 1800 chả vậy :71:

Anh thì mua 1290 hay mua 1150 khác gì nhau đâu, anh mua cổ chứ có mua VNI đâu
Mà cổ anh thì toàn ở đáy thiên niên kỷ, VNI 1290 hay 1800 chả vậy :71:
Cũng hợp lý. Ni ra sao thì nó vẫn cắm, chỉ khác biên độ -3% hay -7%.
Thank vì nhắc nhở!!!

Gương kia ngự ở trên tường
Thế gian ai đẹp hơn Cường Dô Ra?
Ni break MA200 quá dễ, uptrend chuyển hẳn sang downtrend, mà ko đi qua giai đoạn sideway. Mình nghỉ Chứng.
Side way phân phối vùng đỉnh 1 tháng rồi mà a

Ưu điểm hôm nay là giá chạy lên chạy xuống với biên rộng nhưng vol không quá cao.
Điều đó có nghĩa là không có áp lực bán lớn.
Phiên nay có thể gọi là Bulltrap chị nhỉ

Side way phân phối vùng đỉnh 1 tháng rồi mà a
Uh nhỉ, mình mới xem lại Chart VNI. Thế là toi, hoàn tất một chu kỳ pump, từ giờ chuyển sang chu kỳ dump, giảm về vùng 900 điểm...may ra mới sideway tạo đáy?
Thk Thầy U79!
Happy investing!

Bán lẻ thì theo P/S anh ạ; dịch vụ theo P/S ko hợp lòng dân lắm; em thiên về P/E fw; em chạy lợi nhuận 2030 khoảng 4.478 tỷ; khi đó em tính P/E 13
Các năm đầu tăng trưởng mạnh thì P/E từ 20 sau đó giảm dần
Bọn này anh Chán có nói rồi đó anh, em theo quy mô tăng trưởng, còn tăng trưởng còn theo
Lên VTP 66 , giảm em DCA tiếp.

Lên VTP 66 , giảm em DCA tiếp.
Tưởng theo TA, hồi lên là canh bán chứ nhỉ sp?

Dạo này đn thấy có mấy cái lạ lẫm: Tào Ba Lát tự nhận Kẻ ngoại đạo vĩ mô (xoá bí kíp macro lướter), Cam Ninh idol tự nhận Kẻ hữu duyên trong Downtrend (xoá bí kíp 3Der)...
Không nhẽ, sp cũng tự nhận Kẻ báng bổ Technical Analysis (xoá bí kíp đu trend)???

Back