Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Anh Chim du lịch Chị Na, BDS quay đầu đi lên. Vía kinh lắm, vực dậy cả 1 ngành đang luỵ...sầu.
Thầy nhớ anh Chim du lịch ngày mấy ko? Trước lễ phải ko? Đúng timing cái ảnh dưới này ko?
Ps: Hứa úp ảnh cuối, cai nghiện, ko soi vía nữa đâu.
:21: :21: :21:

Ai đầu tư dài hạn thì big trend AI cần lưu tâm thật kỹ ạ
Khi có đủ điều kiện nên sở hữu FPT hoặc chí ít là DGC cho mục tiêu dài hạn ạ
Chân thành trên sự tìm hiểu của cá nhân hơn 2 tháng nay

Em có cả rồi :)))

Thanks. Năm ngoái cô Lái đò hỏi về mã công nghệ đầu tư dài hạn thầy @Sutj đã trả lời là FPT, cô lái mà theo thì đúng 1vốn 4 lời rồi nhỉ

Thanks. Năm ngoái cô Lái đò hỏi về mã công nghệ đầu tư dài hạn thầy @Sutj đã trả lời là FPT, cô lái mà theo thì đúng 1vốn 4 lời rồi nhỉ
Dạ, hy vọng là trong 5 năm tới, các tỷ phú usd của Việt Nam tóp 1-2-3 đều là các tỷ phú công nghệ, sản xuất để dẫn dắt thị trường ạ

Cảm ơn bác. Em đã có cả 2 & thêm cả VTP. Bác chia sẻ thế này em yên tâm công tác rồi :)

Cảm ơn bác. Em đã có cả 2 & thêm cả VTP. Bác chia sẻ thế này em yên tâm công tác rồi :)
Thực ra trong đời đầu tư ai cũng đã từng mua nhiều các siêu cổ rồi, tuy nhiên ăn được trọn con sóng hay không là điều rất ít người làm được

TT điệp và lành mạnh quá :5:
Trap Mèo, đã giả thù các Bad Idols, tỉ số 1-1 anh ạ.
Can tội ăn xong khoe du lịch, du học, du dương...mà quên lời hứa, ko chịu kéo New Blood vào mô hình Ponzi kinh điển. Bad Idols đa phần full cash, hoặc 70 cash, đối diện với tình huống Song Kiếm Hợp Bích: "Nâng hạng + Công nhận kinh tế thị trường" => Ni at least 2k8 mới tạo đỉnh và phân phối... Thiết ca bói 1k5 là trả cái giá quá ư rẻ mạt...haizzz

Back