Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

tình hình hơi tình hình 1 chút, vni lâu lâu lại nổi cơn rừng rú tý.
view e khả năng cao tt chung hồi nhẹ quanh đây
cá nhân e thì chờ chiết khấu sâu hơn nữa :cute_smiley26:
Giáo chủ chờ vùng nào đấy ạ
Em thì tùy con, có con nay mua đc rồi, có con vẫn phải chiết khấu thêm 20% nữa :63:

Giáo chủ chờ vùng nào đấy ạ
Em thì tùy con, có con nay mua đc rồi, có con vẫn phải chiết khấu thêm 20% nữa :63:
vùng mấy a quỹ bảo ko thể tới ý : -15-20% gì đó :5cool_still_dreaming:
---
đậm đúng a ợ; e thì ko giỏi soi, nên cứ phải theo tt chung.
---
này hỏi thật, định giá vtp lên tầm ps ~ 1 đc ko a, thấy bọn parcel bên tt phát triển ps quanh đó :7cool_feel_good:

vùng mấy a quỹ bảo ko thể tới ý : -15-20% gì đó :5cool_still_dreaming:
---
đậm đúng a ợ; e thì ko giỏi soi, nên cứ phải theo tt chung.
---
này hỏi thật, định giá vtp lên tầm ps ~ 1 đc ko a, thấy bọn parcel bên tt phát triển ps quanh đó :7cool_feel_good:
Bán lẻ thì theo P/S anh ạ; dịch vụ theo P/S ko hợp lòng dân lắm; em thiên về P/E fw; em chạy lợi nhuận 2030 khoảng 4.478 tỷ; khi đó em tính P/E 13
Các năm đầu tăng trưởng mạnh thì P/E từ 20 sau đó giảm dần
Bọn này anh Chán có nói rồi đó anh, em theo quy mô tăng trưởng, còn tăng trưởng còn theo

Bán lẻ thì theo P/S anh ạ; dịch vụ theo P/S ko hợp lòng dân lắm; em thiên về P/E fw; em chạy lợi nhuận 2030 khoảng 4.478 tỷ; khi đó em tính P/E 13
Các năm đầu tăng trưởng mạnh thì P/E từ 20 sau đó giảm dần
Bọn này anh Chán có nói rồi đó anh, em theo quy mô tăng trưởng, còn tăng trưởng còn theo
tks a :5cool_still_dreaming:

Năm nào cũng vẫn cái bài dọa xong đạp trụ short PS thị phạm tạo hoản loạn diện rộng để cướp bóc hàng của nhỏ lẻ trót MG đẫy đà mất phương hướng, các anh mèo đệu vãi :19:
Ít bữa đẹp đẹp lại thấy con rồng con hộ
Rồng gì suốt ngày lộn lên lộn xuống quanh 1150 1200 hoài :4:

Mấy a ngây thơ thật, bán là bán hồi 1290 đợt trước báo hạ còn 30% chứ
Giờ này bán gì nữa
Em ngây thơ mà, thế mới trẻ lâu.
Mà anh @Sutj em biết chắc ko bán dại thế :)))))

Trên cái sới bạc này, ko tự trang bị cho cá nhân những kiến thức cần thiết dễ bị thao túng tâm lý lắm. CK là 1 mind game mà, không có phải là 1 môn khoa học chính xác :21:
Dạ, em biết bọn nó cũng điếm lắm anh ạ, hôm nay còn view này chứ kế hoạch táng là bọn nó có rồi
Bán xong còn hỏi "em đang cảm thấy thế nào"

Dạ, em biết bọn nó cũng điếm lắm anh ạ, hôm nay còn view này chứ kế hoạch táng là bọn nó có rồi
Bán xong còn hỏi "em đang cảm thấy thế nào"
Không điếm và mất dạy sao làm được Mèo mù. Bọn nó có nhiều lợi thế hơn nhỏ lẻ trong cái cơ chế này mà :71:

Không điếm và mất dạy sao làm được Mèo mù. Bọn nó có nhiều lợi thế hơn nhỏ lẻ trong cái cơ chế này mà :71:
Em không dính tí chông nào anh ei, tham quá chăng :(((
Lại phải đợi :))))

Back