Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có khi nào kịch bản bán dưới 600 thì móm mà mua trên 610 thì không có ăn được chiếu lại vào cuối tháng này không các cụ nhỉ :). Nhìn dòng tiền vẫn xin được chết để ném vào 2 xới bạc và vẫn băn khoăn không biết tiền các anh kiếm ở đâu ra nhiều thế :1178:

Có khi nào kịch bản bán dưới 600 thì móm mà mua trên 610 thì không có ăn được chiếu lại vào cuối tháng này không các cụ nhỉ :). Nhìn dòng tiền vẫn xin được chết để ném vào 2 xới bạc và vẫn băn khoăn không biết tiền các anh kiếm ở đâu ra nhiều thế :1178:
index tăng ác, breadth lại yếu xìu Thầy sát thủ ơi...em cũng sợ sợ...[emoji17]

index tăng ác, breadth lại yếu xìu Thầy sát thủ ơi...em cũng sợ sợ...[emoji17]
Cứ chạm 600 xem thế nào, nếu lực mua vào yếu dần thì chọn giá đẹp mà thoát thôi, còn mỗi mã có cách vận hành khác nhau, mình thì đoán đỉnh ngắn hạn nàng yến rơi vào đâu đó 7.2,7.3 cứ đợi đến thứ 6 xem thế nào. Chưa có hàng mới phải xoắn chứ hàng đã về đầy đủ tài khoản rồi thì thong thả thôi:yahoo_108:

Nhịp trước cũng thế mà bác Bank chạy các dòng khác đứng im, đến lúc Bank giữ nhịp các dòng khác chạy sau, em cay CTG quá dồn hết vốn liếng đánh bạch thủ mà cuối cùng miếng ngon nhất ko đc ăn, tức quá hóa liều vào lại 1 ít ATC

Status
Not open for further replies.
Back