Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
chị Colaido, anh Chim_non, anh Cào Cào, các cao thủ VCer cho em xin ý kiến, mai đua húc xúc em MBB có được không ah. tin vỉa hè về game MBB em thấy giang hồ đồn thổi rất nhiều, nào là target lên tới 17,...
em cảm ơn các cao thủ trước nha!
Thật sự với cách đánh khá chộp giật của dòng Bank để lại ác cảm không nhỏ với dòng tiền đầu cơ, nê việc đánh vượt đỉnh cũng nhằm lúc không ai để ý mới làm, MBB thì cụ đợi qua vùng 15.5 vòng xuống test lại thì mua dần chứ mai mua em thấy ko hợp lý lắm, lỡ ko vượt được đoạn dày 15 15.5 thì héo
Đánh thì đánh CTG hay hơn vì vượt đỉnh 3 năm rồi

Tùy cơ ứng biến thôi thần tượng, em theo trường phái hóng mà :10: Bon sư tỷ bảo wan sát 589, thấy động là phọt :10:
Thế là mai banh càng kéo lên 589 luôn òi...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Banh - Chứng - Bất - Dầu...tứ trụ xoay vòng... Thực phẩm, mới có KDC chạy trước, Msn & Vnm dậm chân... Tự hỏi bao gìơ nhóm hàng này mới động đậy!!!
Ps: nhớ ngày xưa, idol ca sĩ từng nói, còn xoay trụ là còn trend... Cuối trend, trụ phanh được đôn lên làm trụ đẩy...ai bít được đâu là đẩy đâu là phanh, ngừơi ấy sẽ thắng...đại ý là thế, nếu em nhớ không sai!!!

Thật sự với cách đánh khá chộp giật của dòng Bank để lại ác cảm không nhỏ với dòng tiền đầu cơ, nê việc đánh vượt đỉnh cũng nhằm lúc không ai để ý mới làm, MBB thì cụ đợi qua vùng 15.5 vòng xuống test lại thì mua dần chứ mai mua em thấy ko hợp lý lắm, lỡ ko vượt được đoạn dày 15 15.5 thì héo
Đánh thì đánh CTG hay hơn vì vượt đỉnh 3 năm rồi
Em biết Thầy có ý tốt, nhưng theo em, không nên khuyên cá tí hon phải làm thế này, làm thế kia...hãy để họ tự thể hiện ý chí của mình trước sự quyến rũ của ngài market...

Banh - Chứng - Bất - Dầu...tứ trụ xoay vòng... Thực phẩm, mới có KDC chạy trước, Msn & Vnm dậm chân... Tự hỏi bao gìơ nhóm hàng này mới động đậy!!!
Ps: nhớ ngày xưa, idol ca sĩ từng nói, còn xoay trụ là còn trend... Cuối trend, trụ phanh được đôn lên làm trụ đẩy...ai bít được đâu là đẩy đâu là phanh, ngừơi ấy sẽ thắng...đại ý là thế, nếu em nhớ không sai!!!
Cảm ơn thầy quăng cho em cái phao, lại có cái để theo dõi rồi :4:

Thank bác nhiều, em lại có thêm một view khác khi nhìn bảng correlation của em :)

nói trắng ra là khuyên cũng bằng thừa vì ông nào cũng như ly nước đầy roài :21:
@Colaido: thanks chị
trở lại với câu hỏi sáng nay của @TTN về việc tạo dựng 1 doanh nghiệp làm ăn bết bát lại để kiếm 1 game làm giá để có thể ăn nhiều ăn mạnh, đúng là hiện trạng đang có trào lưu như vậy từ 1 số doanh nghiệp và cty ck , Nhưng qua thời gian làm một số case cụ thể chị thấy rằng không đơn giản nếu không có đc 1 nguồn tiền giá rẻ sẵn sàng đầu tư ít nhất 12 tháng.

Last edited:
Lúc bác đi học người ta bảo phân kì thì làm gì ??? học sao làm vậy đi ... còn nếu muốn làm ngược lại thì cứ làm , hỏi làm gì khi trong lòng đã có câu trả lời :D
các anh thiếu tinh tế phết :21: why so serious?:21:
trở lại với câu hỏi sáng nay của @TTN về việc tạo dựng 1 doanh nghiệp làm ăn bết bát lại để kiếm 1 game làm giá để có thể ăn nhiều ăn mạnh, đúng là hiện trạng đang có trào lưu như vậy từ 1 số doanh nghiệp và cty ck , Nhưng qua thời gian làm một số case cụ thể chị thấy rằng không đơn giản nếu không có đc 1 nguồn tiền giá rẻ sẵn sàng đầu tư .
á thanks chị tập 2, nhưng e ko có hỏi câu trên chị ơi :4:

p/s: xóa xóa chị hén

Last edited:
nếu e hỏi chị thì câu trả lời của chị là không mua duổi giá MBB
hiện e đã 90% cash, nên quan sát thị trường trong tuần này vì giao dịch sẽ có nhiều biến số hỗn loạn đối với 1 NĐT cá nhân .
Tiền trong Market lúc nào cũng có, chỉ cần e bỏ thời gian làm bài tập để có điểm entry vào 1 mã cp chắc chắn của riêng cá nhân em
hihi, em cảm ơn chị Cỏ nhiều ah.

Mắm sữa mà chạy thì mình té phải không anh Cào Cào?

Status
Not open for further replies.
Back