Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@xBuu: Quẻ Kinh Dịch hỏi diễn tiến TTCKVN tuần lễ thừ ngày thứ hai 29/Tân Tỵ đến thứ sáu mùng 4 tháng Nhâm Ngọ:
Bát Thuần Chấn, động hào 2,5 biến thành quẻ Bát Thuần Đoài.
Cũng nhanh thôi chị . Tầm 5-7 phiên là hết gió . Cứ nhìn vợ bạn mà suy thôi . Tốt thì phân kỳ histogram . Xấu thì (. )(. )

Em để sẵn lệnh mua MBB rồi , chờ tín hiệu là mua thế mà mãi xây nha :21: quay qua thì 14.5 rồi , điên thế
View attachment 1012

gần đuổi kịp bác @timur của nửa năm trước rồi :banana105:
Hội đọc truỵên, chơi game đã hiện hình hết òi... hotboi, @xBuu, @tungneu, @TuanMinh...khú khú...thế là index lao ngay vào vùng chết chóc...[emoji106] [emoji106] [emoji106]

Cái cator tạo đỉnh của VC vữn chưa thấy xuất hiện...oạch...oạch...đợi đến mốc 600 xem sao Dát idol ơi!!!
cator nào thầy chỉ e với, dạo này bận quá ko theo sát các idol được :6:
:1: thì sự phụ để vượt 644 thì tính tiếp nó lên tới 700 rồi 800...
chài, coi mòi khó mà hết sợ được. :4:

cator nào thầy chỉ e với, dạo này bận quá ko theo sát các idol được :6:
Chả dám nói ra ạ, nhạy cảm vê lờ...nhưng cứ đợi đi, lúc cat or ấy xuất hiện thì cả làng đều hiểu...phải hành động thế nào...
Nói thật, nhiều khi em cũng không hiểu vì sao lại thế...nhưng thấy riết rồi cũng phải tin...[emoji17]

chị Colaido, anh Chim_non, anh Cào Cào, các cao thủ VCer cho em xin ý kiến, mai đua húc xúc em MBB có được không ah. tin vỉa hè về game MBB em thấy giang hồ đồn thổi rất nhiều, nào là target lên tới 17,...
em cảm ơn các cao thủ trước nha!

Chả dám nói ra ạ, nhạy cảm vê lờ...nhưng cứ đợi đi, lúc cat or ấy xuất hiện thì cả làng đều hiểu...phải hành động thế nào...
Nói thật, nhiều khi em cũng không hiểu vì sao lại thế...nhưng thấy riết rồi cũng phải tin...[emoji17]
:2:

chị Colaido, anh Chim_non, anh Cào Cào, các cao thủ VCer cho em xin ý kiến, mai đua húc xúc em MBB có được không ah. tin vỉa hè về game MBB em thấy giang hồ đồn thổi rất nhiều, nào là target lên tới 17,...
em cảm ơn các cao thủ trước nha!
nếu e hỏi chị thì câu trả lời của chị là không mua duổi giá MBB
hiện e đã 90% cash, nên quan sát thị trường trong tuần này vì giao dịch sẽ có nhiều biến số hỗn loạn đối với 1 NĐT cá nhân .
Tiền trong Market lúc nào cũng có, chỉ cần e bỏ thời gian làm bài tập để có điểm entry vào 1 mã cp chắc chắn của riêng cá nhân em

Status
Not open for further replies.
Back