Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

2025 Veil đóng quỹ rồi, nó đã đc gia hạn 1 lần. Cầu mong cho Nó huy động đc tiền chứ ko thì ai đỡ TT cận biên này qua cơn bạo bệnh
Hòa khí sinh tài các Bác ơi, pls đừng chửiiii
thuận tự nhiên mà...2022,23 là cuối chu kỳ phong thủy phi tinh, là tán tài mà. sau đó là hỏa kỳ.....có khi tài vượng. không có veil thì có a b c hii

Lạ nhể, TT lên thì muốn điều chỉnh để mua.
TT xuống phải vui vì mua đc nhiều cổ chớ
Loss là chuyện bình thường, hãy xem như cơ hội ta sở hữu nhiều CP hơn.
Mới ước giá CP về thời covid mà nhanh quên quá
Chiều nay lại thi nhau kể chuyện đang hold hàng gì đó
Kỳ vọng nhịp hồi cho AE có Tết sớm.

Bà con có còn bao nhiêu, chỉ còn nhiều cp là chính chủ DN.
Làm gì có chuyện chủ DN sử hữu gần hết cổ phiếu của họ???
Khó khăn là có, nhưng không có gì là ko có giải pháp.
Chẳng ai biết ra sao ngày mai nên mọi phán đoán cũng chỉ là đoán bừa.
Hôm qua chị có cafe với anh bạn, hàm giáo sư tiến sĩ kinh tế nhá, có địa vị cao nữa nhưng chế buồn vì anh ấy nhận thức chưa đúng, thông tin có phần lệch lạc.
Bảo sao đám đông ít học, ít quan hệ họ lại không có tư duy độc lập họ hay tin vào những tin đồn vô căn cứ rồi truyền tai nhau như là chính họ biết rõ việc gì đó.

Last edited:
Làm gì có chuyện chủ DN sử hữu gần hết cổ phiếu của họ???
Khó khăn là có, nhưng không có gì là ko có giải pháp.
Chẳng ai biết ra sao ngày mai nên mọi phán đoán cũng chỉ là đoán bừa.
Hôm qua chị có cafe với anh bạn, hàm giáo sư tiến sĩ kinh tế nhá, có địa vị cao nữa nhưng chế buồn vì anh ấy nhận thức chưa đúng, thông tin có phần lệch lạc.
Bảo sao đám đông ít học, ít quan hệ họ lại không có tư duy độc lập họ hay tin vào những tin đồn vô căn cứ rồi truyền tai nhau như là chính họ biết rõ việc gì đó.
Em thấy cần mỗi cái này: "tư duy độc lập" :))))
Giờ chỉ mong nhân viên phản biện lại mình (ko phải cãi ngang nhé) mà sao hiếm thế :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Có vẻ thích nhìn theo phiên nhỉ ?
Theo em thì thời điểm này khá nhạy cảm. Mọi người ra quyết định trên cơ sở phân tích cá nhân và tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình.
Bác ko nên bình luận các quyết định cá nhân dễ gây mất hòa khí diễn đàn.
Thay mặt Ban quản trị xin chia sẻ vài dòng. Cám ơn bác

Back