Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

phương án của thầy bá đạo...nhưng có khi hợp thời, vì tóc đuôi gà đang chửi lỗ khoe tiền, giờ down liền 30% có khi ....làm lòng tham của lão nổi lên hiii
À trên này thuần túy anh/em mình chia sẻ thông tin, chém gió với nhau thôi mà. E nghe bên làm deal của NVL nói là buông ko giữ nữa, đang lo đi deal lại với nhà đầu tư á anh nên chia sẻ thêm cho mọi người thôi.

Theo quan sát của anh thì HPG tuy phá đáy nhưng 14-15 là vùng giá được mua đỡ rất nhiều, tạm coi là đủ hấp dẫn tiền tươi xuống chiếu. DC là thằng máu bán nhất theo thống kê đã bán gần xong hết rồi.
Cái dòng bôi đen này, so với tỉ lệ nắm giữ của các Quỹ - Nhóm, thì còn lâu mới đạt Mod ei...
Em tin anh Long, nhưng bà con nhỏ lẻ thì không nên có cùng suy nghĩ đó :2cool_sexy_girl:
Còn những người dư tiền thích nhón tay thể hiện thì không cần phải khuyên can.

Cái dòng bôi đen này, so với tỉ lệ nắm giữ của các Quỹ - Nhóm, thì còn lâu mới đạt Mod ei...
Em tin anh Long, nhưng bà con nhỏ lẻ thì không nên có cùng suy nghĩ đó :2cool_sexy_girl:
Còn những người dư tiền thích nhón tay thể hiện thì không cần phải khuyên can.
Thì mình chỉ mô tả những gì quan sát được mà...

View attachment 7691
Vừa có giải ngân món khá nhiều
Đồng thời chiều nay họp các Cty CK có giải pháp
Em nghĩ mai sẽ cá hồi
THời nay chứ 2010 mà bổ sung..mới thương lượng anh??
Đến bỉm là tui cut bird anh thui...hợp đồng ồi....không cut mai sếp nó cho tờ A4 đời đời khóc than à???

Đố Bạn hiền: Vì sao Nhà Giàu nó lại hay Ngầu hơn Nhà Nghèo...kkk
Nói chứ, bạn còn tiền, mua giúp mình 1 căn bên Marq nha, mình chạy đủ KPI thì sẽ có thêm tiền, thêm thời gian oánh chứng... Lạc Rang các kiểu.
Giờ đào đâu ra Cash???
Này là anh nói thôi, chắc gì những người Giàu trên này ngầu hơn Rái đây...:cute_smiley8:

Đùa tí, khuyên anh cũng nhiều rồi, giờ vào hang không làm gì, cũng đã là tạo ra Cash đó.
Còn những người tài giỏi, muốn defect TT thì em tuổi gì mà can :2cool_go:

Back