Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tuy nhiên 2 ngày cuối tuần vừa rồi em bị rối loạn tiêu hóa, do suy nghĩ quá độ về chiến lược. Mình vẫn phải đóng hòm, thắt lưng buộc bụng là chủ đạo anh ạ. Thông thường tín hiệu tăng lãi suất/đua ls là báo hiệu cho 2-3 năm gian khổ, ko lạc quan như chứng sỹ đâu.
Đúng quá Thầy, nghĩ dài quá khó trúng đích lắm. Nghĩ về đĩa bít tết thơm ngon sau 2-3 ngày gian khổ có vẻ hợp lí hơn.
Ps: Cá nhân nghĩ ngăn ngắn tí, kiểu như tối nay đi tìm xem Quỹ nào thanh lý cổ cánh để tăng cash lên... Rồi ngồi soi quẻ. Xem trong quẻ có chỗ nào thể hiện là anh nhấn nút vụt vào mông đồng đội ko ấy?

Thấy có thơ quanh quất rồi, chắc thêm chỉ báo đáy nữa rồi chăng:
Hôm qua bộ đội về làng
Uống xong ngụm nước vội vàng đi ngay,
Bà con bịn rịn chia tay
Bộ đội lưu luyến lại quay về làng,
Quay về thấy cảnh hoang tàn
Biết không cứu được vội vàng đi ngay...

Tởm lắm anh, phán theo trực giác thôi chứ chả chart chiếc gì sất. Thôi ta lại hẹn mai ngắm bảng thề non hẹn biển năm sau.
Có tin về cắt Margin hay Quỹ tăng Cash, nhờ Thầy nhắn lên rum nhé. Mình xem vía quỹ có son ko để còn tín
h toán Rổ Lạc. Thks Thầy!

tiền đâu
>>> :3cool_adore:

Có tin về cắt Margin hay Quỹ tăng Cash, nhờ Thầy nhắn lên rum nhé. Mình xem vía quỹ có son ko để còn tín
h toán Rổ Lạc. Thks Thầy!
Dạ vẫn cắt đều nha anh :21::21::21: nhưng đó là chuyện tt mà báo sao hết dc. Cắt đến độ các deal giờ loay hoay kiếm nguồn trong bối cảnh ls tăng, ctck thì cũng sợ rủi ro. Nên có thể đâu đó vài phiên hụt hơi ko đỡ kịp.

Sự lươn lẹo giúp Doanh Nhân trở thành tỉ phú.
Sự xấu hổ, giúp Nhà đầu tư trở nên điềm đạm, và NAV tăng bền bỉ hơn chị ạ.
Sai keo này ta lại bày sang keo khác. Em đoán, mai tạo đáy! Chị xấu hổ, thì để em tiếp sức một đoạn nha...kkk
Đại ca ơiii ... đc chưa ạ

Back