Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vấn đề là sờ tai nào phù hợp với Thầy, chứ ko quan trọng là hôm nay hay hai năm sau?
Ví dụ:
1. Thầy xác định là Trader, Timing is everything thì Thầy ngồi chơi thôi. Bao giờ dúng phom hẳn vô. Gọi là kỷ luật.
2. Chị em xác định là Kẹper, Timing is nothing, thì Chị em múc, rồi cắt, rồi múc, rồi chốt, rồi múc, rồi cắt... Gọi là kỷ cương.
3. Em xác định là Follower, Timing is something, thì em đu em các Idols em chọn, rồi lại múc, lại cắt... Gọi là tự kỷ vậy.
Nào có ai đúng ai sai. Mà đúng sai cũng chả qan tọng!:21:
Em nói chung thôi chứ thị trường xấu đẹp gì các cao thủ chẳng có ăn

Em lại thấy khác, một bên bàng quan và một bên lạc quan. Thành ra ko có j căng đc đâu :)))))
Mình cũng vậy, mình thấy 98% member VC đều ở vị thế an toàn, Cổ ít Cash nhiều. Vậy có j căng đâu nhỉ... Căng là căng chỗ anh Peti, hôm qua còn lấy ví dụ con TPB nó đẹp thế, mà nó giảm nhiều thế, là hết sức vô lí... Có khi nào anh cắt ko nhỉ?

Tình hình đối đáp có vẻ căng căng thêm 1 chút rồi, cần phải căng cực, ccc văng tung tóe nữa mới đủ signal :105:. When :24:.

Thấy thầy đếm CCC cũng 3-4 lần rồi, sẽ đếm tiếp khi nào thấy đủ 10 lần thì confirm đáy :)
... tếu táo tý cho bớt căng thẳng, thầy bỏ qua nhé, hihi

Em nói chung thôi chứ thị trường xấu đẹp gì các cao thủ chẳng có ăn
Thẳng thắn ra mà nói thì TT rơi như vừa qua ko mấy người có ăn đâu. Chẳng qua tất cả đều đang theo dõi, trông chờ các dấu hiệu để có thể xuống tiền theo tiêu chí của họ. Ví dụ FA thì đủ chiết khấu rẻ, TA thì tạo đáy, Vĩ mô thì LS tạo đỉnh ko tăng được nữa, Hóng A thì nội gián theo chân tay to chẳng hạn... vân vân và mây mây. :21:

Mình cũng vậy, mình thấy 98% member VC đều ở vị thế an toàn, Cổ ít Cash nhiều. Vậy có j căng đâu nhỉ... Căng là căng chỗ anh Peti, hôm qua còn lấy ví dụ con TPB nó đẹp thế, mà nó giảm nhiều thế, là hết sức vô lí... Có khi nào anh cắt ko nhỉ?
Thầy cứ kháy AE thế..thị trườn cận biên nó thế....hô giặc tới là phải té. Vì nếu anh đẹp trai có khi sàn trước vì méo béo nó cut margin dùm, vì con bị margin nhìu khi mất....xinh đẹp (thanh khoản) hiiiii

Thầy cứ kháy AE thế..thị trườn cận biên nó thế....hô giặc tới là phải té. Vì nếu anh đẹp trai có khi sàn trước vì méo béo nó cut margin dùm, vì con bị margin nhìu khi mất....xinh đẹp (thanh khoản) hiiiii
Em thề là em ko có kháy ACE, chắc tại em dốt văn, nên cồm em nó hơi bị méo ý.
Em mà kháy thì em kháy mấy anh Tỉ ở Top trên của bảng cơ. Khổ cái, em kháy thì nhiều, mà mí ảnh chả đọc kháy của em bao nhiu...hic

Back