Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Anh mất căn nhà lá để làm biệt phủ mà.
Em thấy idol nói gì cũng hợp lý
Đúng là mình ngoèo mà bạn bè cứ bảo mình giàu sang...
ko có cái nỗi buồn nào như nỗi buồn này.
hic...hic
Thôi em đi ăn trưa, trưa nay ko biết ăn gì.
Mai ta lại xem bảng cùng nhau, lại ca tụng nhau, Thầy nhé!

Đáy ở 230 nha Thầy... đừng quá lạc quan. Hưng phấn sớm thì dễ lụi tàn mau.

Em văn dốt, võ dát chỉ ăn theo nói leo tý cho xôm tụ chứ cũng ko lạc quan hay hưng phấn gì đâu thầy ợ.
Nhưng em trộm nghĩ: Trên thông thiên văn, dưới tường địa lý như thầy mà phán vậy thì ko ai dám vô sới bạc lúc này, hihi

@dash177 Còm men bữa anh bảo bắt đáy ko qua nổi khỏi 20/10
Đợt này thì sao anh, còm cũ anh xóa mất
ko có xóa a ôi, e bẩu ko hồi tới tết thầy cô 20/11 kia
mà chưa hồi thì đã sập típ :2cool_after_boom:

Thẳng thắn ra mà nói thì TT rơi như vừa qua ko mấy người có ăn đâu. Chẳng qua tất cả đều đang theo dõi, trông chờ các dấu hiệu để có thể xuống tiền theo tiêu chí của họ. Ví dụ FA thì đủ chiết khấu rẻ, TA thì tạo đáy, Vĩ mô thì LS tạo đỉnh ko tăng được nữa, Hóng A thì nội gián theo chân tay to chẳng hạn... vân vân và mây mây. :21:
U là giời, Mod nói đúng phương pháp của em luôn này, và cái kết...ở bên dưới...:5cool_still_dreaming:
mRVizFvy5BDfhtJ8YKRbwsx7HTZU7RLdttL0U2PqCjjfMX9AppJ4wditxunEEKWbcaKKJx2S74-poQaYsvfWYpq-I1BWe-MGKlFolUe1mg=rp-w720-nu

Ko bao biện, VC.vn mình có câu: tư duy thay đổi như thay bỉm.
May thay ngày 18/10 anh Bán hết DM.(qua có pót @Chán )
Sáng nay đã múc, đúng ra ko nên show:))) Chỉ để thấy lời nói đi đôi với việc làm.
View attachment 7603
Có lời thì nhớ truyền âm nhập mật cho em biết chạy theo nha anh:21: em hay bảo vợ em là "có 1 số người" vào sinh ra tử mãi ko chết tức là số ắt sẽ có lúc thành voi, ứng nghiệm 1 rồi.

Ko bao biện, VC.vn mình có câu: tư duy thay đổi như thay bỉm.
May thay ngày 18/10 anh Bán hết DM.(qua có pót @Chán )
Sáng nay đã múc, đúng ra ko nên show:))) Chỉ để thấy lời nói đi đôi với việc làm.
View attachment 7603
Hoà chung niềm vui, lan toả năng lượng tích cực, đến phi đội mò đáy. Em cũng góp ảnh, đúng ra ko nên show, chỉ để minh chứng, em vay 100 cổ của Chị em để Lạc Rang thật ạ. @TTN
Ps: Cụ Tổng chuẩn bị sang thăm cụ Tập. Lẽ nào đúng như anh dự định, Thương Thảo trước khi đóng cửa cái lò đốt ạ? Anh nhìn xa trúng phóc nữa quá?!

Back