Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

2 thành phần này giành thắng (theo @Chán ca ca):24:
Chính xác,
Chân ái mà nói, A7 là Idol mới của lòng em, cách A7 làm thị trường, chọn Meme để tung hô... em phải học hỏi nhiều lắm.
Còn về khách hàng, con nhang, đệ tử... của A7, họ ắt hẳn là những người thành công. Khách của A7 là Rồng là Phụng, chứ ko phải là Gà để mà lùa...(học câu này của anh Thái Công)

Vụ nhảy lầu vì CK, nếu là thật thì vô cùng đau xót nhưng xét trên khía cạnh tâm lý thì đó cũng là 1 signal của market bottoming :109:
RIP…Thị trường quá khắc nghiệt… nói hơi phũ nhưng đúng là signal tạo đáy… những người có hệ thần kinh thứ 3 ( yếu đuối nghệ sỹ) chống chỉ định theo đuổi nghề này hic….

Chính xác,
Chân ái mà nói, A7 là Idol mới của lòng em, cách A7 làm thị trường, chọn Meme để tung hô... em phải học hỏi nhiều lắm.
Còn về khách hàng, con nhang, đệ tử... của A7, họ ắt hẳn là những người thành công. Khách của A7 là Rồng là Phụng, chứ ko phải là Gà để mà lùa...(học câu này của anh Thái Công)
Idol cũ là anh Quyết à? :21:

RIP…Thị trường quá khắc nghiệt… nói hơi phũ nhưng đúng là signal tạo đáy… những người có hệ thần kinh thứ 3 ( yếu đuối nghệ sỹ) chống chỉ định theo đuổi nghề này hic….
2 năm qua TT thuận lợi làm cho 1 số lớp nghĩ TTCK dễ, vụ các kho cho vay 1-9; 2-8; Chia buồn thôi chứ ko biết nên trách hay nên đồng cảm

Có nhiểu con đường kiếm cơm mà anh Chán… mà thôi căn duyên vậy xì tốp bàn luận chuyện này nhed
Vâng anh!
Nhớ hồi em bị lang ben, chị gúc gồ bảo em mua thoa, uống. Hết ngay.
bây giờ có thằng cháu hàng xóm, đi khám uống thoa đủ thứ, nửa năm chưa khỏi:24:
Chắc cũng kiểu như vậy!:1:

Chị cho rằng nhiều cổ phiếu đã có chiết khấu hợp lý, nhưng chị sẽ bắt đáy ở mức giảm quá đà. Khi giảm quá đà thì ko cần gì nhiều tự bản thân nó sẽ có lực để bùng nổ trở lại.
Không giảm mạnh thì thôi. Hài lòng với 100% cổ phiếu đầu tư dài hạn đang có.
HDC giá này hấp dẫn ko chị. E vừa làm tí ko biết có tạch ko :21::21:

Người không chọn, là nghề chọn (cơm nó chọn). Xin anh thang thuốc tạm chữa. THẬT!
Thôi tha cho tt đi anh, từ từ rồi sẽ có thuốc. Qua vợ tôi hỏi bữa giờ tt rớt khi nào nó tăng, cũng trả lời là từ hồi biết ck tới giờ mới thấy nó giảm như này, may là còn nhiều tiền nhưng mà cũng chưa biết mua gì. TT khi rơi nó như cái hố đen xh, bao tiền đắp vào cho đủ, khi tất cả cùng buông, ko quá bán và ko quá mua thì nó sẽ tự cân bằng.

Back