Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ú Oà, Rái Đồ @Rai2705 ra hang là Phúc Lê Idol lên sóng... Trùng tần số kinh thặc!
Từ full cổ về 56% cash. VNI xoá bỏ khoảng cách với SGI, nhưng chắc còn thua xa RAI.
Cảm giác trước mắt: MMs chơi với BBs, idols tạm bị hắt hủi???
=> Đoạn này đánh khó vê lù, Rái Tướng xin chỉ rõ con đường phải đi cho nhỏ lẻ tham khảo với...

Ú Oà, Rái Đồ @Rai2705 ra hang là Phúc Lê Idol lên sóng... Trùng tần số kinh thặc!
Từ full cổ về 56% cash. VNI xoá bỏ khoảng cách với SGI, nhưng chắc còn thua xa RAI.
=> Đoạn này đánh khó vê lù, Rái Tướng xin chỉ rõ con đường phải đi cho nhỏ lẻ tham khảo với...
View attachment 7822
các idols lui binh rồi

View attachment 7822
Sáng giờ tát em hơi nhiều nha :2cool_beated:
Anh còn thấy khó thì Rái tuổi giề, in chạt quê chết thoy :2cool_sexy_girl:
De7MFcXlcRvnji5TVLECS-f0IYx0dxScn8n8pyVS8twDeXAI8zFE0o1CBGNWR27lXlolKQXEa9_f2m3AfNaRzb_YT96HwaLd4qcUfWTxbw=rp-w800-nu

Sáng giờ tát em hơi nhiều nha :2cool_beated:
Anh còn thấy khó thì Rái tuổi giề, in chạt quê chết thoy :2cool_sexy_girl:
De7MFcXlcRvnji5TVLECS-f0IYx0dxScn8n8pyVS8twDeXAI8zFE0o1CBGNWR27lXlolKQXEa9_f2m3AfNaRzb_YT96HwaLd4qcUfWTxbw=rp-w800-nu
Bảo kiếm trong tay, ai dám tát Rái nữa? Đang bâng khuâng, nên mới hỏi kỹ.
Sau 2h mà ko coá đạp sml nữa, cuối ngày khảo cổ ko hiện lên doạ downtend nữa,... Là có thể vía đã lìa xa chăng?
Nhìn F0 mà nục quá, bọn đấy ko biết nên ko sợ hay là ko có j để mất nên cứ quất nhỉ?
Nước Ngoài múc ETF, thì cũng toàn F0 ba lô đội lốt Quỹ nha... Chúng nó là 1, F0 ko phân biệt ngôn ngữ đâu.

Bảo kiếm trong tay, ai dám tát Rái nữa? Đang bâng khuâng, nên mới hỏi kỹ.
Sau 2h mà ko coá đạp sml nữa, cuối ngày khảo cổ ko hiện lên doạ downtend nữa,... Là có thể vía đã lìa xa chăng?
Nhìn F0 mà nục quá, bọn đấy ko biết nên ko sợ hay là ko có j để mất nên cứ quất nhỉ?
Nước Ngoài múc ETF, thì cũng toàn F0 ba lô đội lốt Quỹ nha... Chúng nó là 1, F0 ko phân biệt ngôn ngữ đâu.
Ai em hok biết, vía nào cũng hok chê :6cool_sure:
Khi và chỉ khi TT tằng tắng tăng thì Rái mới kiếm ăn được...:3cool_adore:
Nên và luôn nên ủng hộ con đường màu xanh lá nha :1cool_byebye:
Còn thở là còn gỡ, tự tin lên anh :6cool_boss:

Ai em hok biết, vía nào cũng hok chê :6cool_sure:
Khi và chỉ khi TT tằng tắng tăng thì Rái mới kiếm ăn được...:3cool_adore:
Nên và luôn nên ủng hộ con đường màu xanh lá nha :1cool_byebye:
Còn thở là còn gỡ, tự tin lên anh :6cool_boss:
Ok Rái Đồ.
Mình đang nghi là vía chán khảo cổ để nhập vào anh nì... Cách cồm và gắn icon y chang cách của Rái. Trùng tần số vê lù... Nói thẳng ra: Các chú các bác đánh chứng như card... như bức hình nài!
Ahuhu, đắng nòng với F0 quá...

Phải tăng tỷ trọng ăn tết mới ngon chớ thầy, dòng tiền này sợ gì, chưa leo đọt đâu, nhiều e tăng nhanh nóng rát thì dội nước lạnh cho hạ nhiệt thôi …. bà con khoe chốt lãi rồi phải múc lại giá cao hơn thôi mà… nếu mua được hàng tốt giá thấp rồi nếu ko lướt nhanh nhạy thì cứ nằm yên duỗi chân nhắm mắt mà hưởng :))
Cảm ơn Anh
Em giảm một vài con đầu cơ tăng nóng quá thôi
Hàng nuột vẫn phải giữ ạ

Cảm ơn Anh
Em giảm một vài con đầu cơ tăng nóng quá thôi
Hàng nuột vẫn phải giữ ạ
Nhịp dip vửa rồi cũng để nhận diện hàng khoẻ… đợt rồi cơ cấu vài con yếu nhớt tăng tỷ trọng thìn ca, mua mới xoài nam và hương móm…
Bắt sàn nhơn nova hn hơi sớm…. Nhưng sure lả cấm lỗ… cùng lắm về 14-15 double down là ok… vẫn quan điểm xuyên suốt: gẻ rách cungz phải có giá :))

Nhịp dip vửa rồi cũng để nhận diện hàng khoẻ… đợt rồi cơ cấu vài con yếu nhớt tăng tỷ trọng thìn ca, mua mới xoài nam và hương móm…
Bắt sàn nhơn nova hn hơi sớm…. Nhưng sure lả cấm lỗ… cùng lắm về 14-15 double down là ok… vẫn quan điểm xuyên suốt: gẻ rách cungz phải có giá :))
Em theo anh

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vì thị trường cho anh ăn, chứ ko phải anh son hay anh hay đâu.
Mình đã đưa ra nhận định thị trường cho ăn vài tháng từ điểm xoay 880 mà, nên vẫn theo kế hoạch chiến thuật làm thôi cho đến khi thấy tín hiệu mình dự sai. Nhưng chọn hàng và điểm mua thì đúng là có son thật, kể cả mã mua ở 1000 mà không bị âm.

Back