Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chốt sớm bị chê yếu sinh tố, cầm tiền mất giá không giàu được bị khinh anh ợ...
Rái em Tỉnh Thức rồi, cảm ơn anh khai sáng :4cool_beauty:
Về thật rồi à? Ko lừa mình nhé... Mình đang còn nhiều tiền lắm, cash có, margin có... Cổ thì còn mỗi con Xệ Đít chờ về bờ.
Đang hóng NVL... ổn áp ko? Theo chart thì khi nào múc được vậy Tướng Quân?

Anh lại đùa em, giờ TA-FA-HA... vứt sọt hết.
Chỉ cần PA (phím ăn) thôi:4cool_beauty:
PA cũng vứt nhé...
Giờ đang cần TA, mỗi TA thôi (Tướng analysis). Trận này Rái Tướng quay về múc mà thắng được Khảo Cổ idol, thì mình lại về VC hóng vía...
Cố lên Rái Tướng, in Bánh Chưng we hóng, Tết tới nơi rồi.
Chúc Rái Tướng mãi son...

Tecum sau khi test đáy BO như SGK đã tím ngắt :21:
Máy bay bà già chắc tí nữa cũng thế :10:
Bánh Chưng, cặp đôi này tím là thấy Tết về anh nhỉ?
F0 kì này nó mạnh mẽ thiệt, Fn với idols bị nó nướng trên ngọn lửa hồng hết... Phố múc nhìu nhất trong 2 phiên qua, là phố F0. Còn phố Ông Đồ, thì toàn thấy ngồi lề đường, vẽ thư pháp...

Bánh Chưng, cặp đôi này tím là thấy Tết về anh nhỉ?
F0 kì này nó mạnh mẽ thiệt, Fn với idols bị nó nướng trên ngọn lửa hồng hết... Phố múc nhìu nhất trong 2 phiên qua, là phố F0. Còn phố Ông Đồ, thì toàn thấy ngồi lề đường, vẽ thư pháp...
Chán thấy cái anh Trung Lã gì gì ấy mua chưa hay vẫn CIK chờ 900 :105:

Chán thấy cái anh Trung Lã gì gì ấy mua chưa hay vẫn CIK chờ 900 :105:
Anh ấy đóng cửa rồi, em có hóng được nữa đâu ạ. Giờ hóng mỗi anh Chung Dương Idol và uptrend thế kỷ, Acc chim mồi của ảnh đã +38% NAV rồi anh... Thiên hạ tròn xoe đôi mắt, chắc sắp tới Idols sẽ được mời lên Bật Mí Đồng Tiền. kkk

Thiết gia @thietkieutam hôm nay đi đâu ấy nhỉ, chắc lại thăm @tomcat thiền sư để uốn trà đàm đạo rồi :1:
Em đoán thôi nhé, sai các anh bỏ qua cho em:
Thiết ca, đúng ra là vẫn mãi nìm tin 1k8, nhưng vì chìu lòng Rái đệ, phát tâm từ bi nên dời về 1k2, để Rái đệ đỡ đau. Lại thêm, Tôm ca bảo là ăn no quá cũng có hại cho sức khoẻ, khuyên Thiết ca đừng để cái miệng nó hại cả cái thân gầy.
=> Thiết ca về quê cuốc đất, trao bảo kiếm lại cho Rái đệ.
=> Nay Rái đệ ra hang, lãnh bảo kiếm, xung phong diệt địch. Trước là qua ải 1k2, sau là lai rai đến mốc 1k8. Ca khúc khải hoàn, Rái đệ về quê trả bảo kiếm lại cho Thiết ca.
To be xem kịch... :24:

Back