Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Năm ngoái VIC vì đồn đoán IPO mà lên đỉnh 130. Giờ IPO thật liệu có lên lại đỉnh được không hả 500 ACE :105:
@Chán quá đỉnh của chóp :21:
Đấy là một kỷ niệm đau thương Anh ơi, các idols và đàn em đều bị đưa lên đỉnh cao nguyên hóng gió, mãi chưa về bờ. Em phận lính đu bám, cũng y chang idols.
Lúc này đi toàn cõi Phố Dzum đều tung hô và tự hào về VIC, mấy ai đọc báo cáo gửi lên SEC, VinFast lỗ luỹ kế gần 5 tỉ đô và tiền mặt chỉ còn vài hạt cát...haizzz
Lại thêm, V ca nghĩ ra cái từ FAST=Fong Cách - An Toàn - Sáng Tạo - Tiên Phong... là viết tắt theo Tiếng Việt=> mấy cụ Vin Nô ngày xưa dịch là Nhanh, là Phát... nay hụt hẫng vô bến bờ, lô đề ra trật số...hichic

Không phụ lòng tin của em, đã tìm chiếu :4cool_beauty:
DCA toàn lực, đóng account vứt pass...
Khi nào x15 mới tính, mãi tin my Idol @Chán ...
Ặc ặc, về nhanh vãi Tướng Quân? Mới chỉnh có vài ba chục điểm đã full hàng, vứt acc? Cặp Xoài x15 lần, thì cũng là Xoài Tượng ấy nhờ...ahihi
Rái Tướng muôn năm...muôn năm.

Tạm thời hạ tỷ trọng các CP khác để ăn tết cho ngon.
Để giành tiền mua hộ bà con lúc bà con cần mình :15:
Phải tăng tỷ trọng ăn tết mới ngon chớ thầy, dòng tiền này sợ gì, chưa leo đọt đâu, nhiều e tăng nhanh nóng rát thì dội nước lạnh cho hạ nhiệt thôi …. bà con khoe chốt lãi rồi phải múc lại giá cao hơn thôi mà… nếu mua được hàng tốt giá thấp rồi nếu ko lướt nhanh nhạy thì cứ nằm yên duỗi chân nhắm mắt mà hưởng :))

Ặc ặc, về nhanh vãi Tướng Quân? Mới chỉnh có vài ba chục điểm đã full hàng, vứt acc? Cặp Xoài x15 lần, thì cũng là Xoài Tượng ấy nhờ...ahihi
Rái Tướng muôn năm...muôn năm.
Chốt sớm bị chê yếu sinh tố, cầm tiền mất giá không giàu được bị khinh anh ợ...
Rái em Tỉnh Thức rồi, cảm ơn anh khai sáng :4cool_beauty:

TCB nó tím rồi, liệu NVL sẽ hồi sinh ko Thầy? Thấy F0 nó khóc và mong chờ dữ quá, hôm qua còn có tay F0 đặt lệnh múc nhầm giá FL, xong lên Phố Dum chửi um tỏi... cười xỉu luôn!
Dạ, tím hay xanh lơ ko ảnh hưởng tới em, target em còn cách xa lắm. Khi nào cửa thắng cao thì em mới vào.

Back