Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

kkk bởi em mới nói hpg vùng 11.7 -12 đáy mà, lúc đó mỗi em nói đáy, vì sl mua bán em đc phiếm hàng ngày mà,
Tuyệt quá Thầy. Lúc nào rỗi, check giúp em sức khoẻ của cái anh thứ 3 ngồi trong ván cờ của FLC với THM nhé.
Em đang lo chỗ này toang, thấy mùi nghèo quanh quẩn!
Thks Thầy.

Anh có suy nghĩ phiên nay và mai phục vụ PS giết Short. Tuy nhiên T+2.5 vẫn lãi nếu mua giá sàn hôm nay.
Vâng a, hôm nay mua sàn và gần sàn khá an toàn, vol đẩy hôm nay rất ổn, e cũng phải đợi clear signal mới dám ra tay, quyết ko đi đầu cầm đèn chạy trước ô tô… Nở vẫn còn nhịp nhúng sâu nữa trước khi chạy nên ai chưa có hàng cũng ko nên vội… nhưng tín hiệu váy khá rõ…

Sư phụ @TuanMinh nhìn cái chart này có ổn ko nhỉ? Đn đi hóng hớt được từ 1 Idol chứng khoán. Idol bảo là Vờ Ni chỉ chạy loanh quanh trong Kênh Giá này, nửa trên Kênh thì rải bán, nửa dưới Kênh rải mua.
Ps: Với lại hôm nay có ông chụp được A7 đang ngồi bán bánh, ngoại hình A7 vẫn xác xơ, nhưng ko có gì giống như là đang trốn nợ... Chả rõ thực hư ra sao??? Đáy thật sp ơi???

Em sợ mấy anh tay to lắm rồi.
Các anh dùng đòn nữa thì chết em
5 năm tương lai em gửi gắm vô ca ca cả rồi đó.
Bổ sung thêm một Idol đã vào ngành Thép. HSG đã tạo đáy vì giá thép TG tạo đáy. Vậy cũng có thể suy ra HPG đã qua đáy...
Ps: Sau chuỗi ngày mua ròng, nghe đồn nay Fubon chuyển sang bán nhẹ!

Ôi anh bỏ follow ông này đi. Ổng cũng ngang dạng này
View attachment 7760
Với mình, Idol nào cũng trân quý cả, có chăng là lúc nhìu lúc ít mà thui. Như anh Chung, lúc mình bí vía, ảnh vẫn chịu livestream, thế là vô tình cứu mình một mạng...
Quá khứ cho qua, hiện tại mình thấy Idol nói đúng. Nghe bảo giá Thép TG đã tăng từ đáy lên 10% hơn rồi mà, Thầy check xem đúng ko? Nó mà uptrend trở lại, thì cơ hội cho chúng ta thoát nghèo vì Suy Thoái BDS bên TQ đã ở bên kia Sườn Dốc???

Sư phụ @TuanMinh nhìn cái chart này có ổn ko nhỉ? Đn đi hóng hớt được từ 1 Idol chứng khoán. Idol bảo là Vờ Ni chỉ chạy loanh quanh trong Kênh Giá này, nửa trên Kênh thì rải bán, nửa dưới Kênh rải mua.
Ps: Với lại hôm nay có ông chụp được A7 đang ngồi bán bánh, ngoại hình A7 vẫn xác xơ, nhưng ko có gì giống như là đang trốn nợ... Chả rõ thực hư ra sao??? Đáy thật sp ơi???
View attachment 7757
View attachment 7758
Dễ thế ạ =)), nhưng mà nhớ cutloss nếu nó thủng cạnh dưới nha.

Back