Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Với mình, Idol nào cũng trân quý cả, có chăng là lúc nhìu lúc ít mà thui. Như anh Chung, lúc mình bí vía, ảnh vẫn chịu livestream, thế là vô tình cứu mình một mạng...
Quá khứ cho qua, hiện tại mình thấy Idol nói đúng. Nghe bảo giá Thép TG đã tăng từ đáy lên 10% hơn rồi mà, Thầy check xem đúng ko? Nó mà uptrend trở lại, thì cơ hội cho chúng ta thoát nghèo vì Suy Thoái BDS bên TQ đã ở bên kia Sườn Dốc???
Khổ quá anh nhỉ, downtrend hay uptrend đều lo âu :2: downtrend thì sợ mất tiền, uptrend thì sợ ko kiếm dc tiền.

@TTN lên xin lỗi anh Long chưa nhỉ :24:

Lại những đồi hoa sim, làm chartist như pro Chim khó nghĩ quá hiiiiiiiiiiii
Đúng là đại gia V nó chơi chân dài hông

...Tát ko đúng sao, đang canh 900 thì lại ngoi lên bảo 920. Làm mình full mẹc và dính bẫy của bầy Cáo. Lỗ lòi ra đây. Còn Lỗ là còn réo, hết lỗ sẽ nâng bi và giữ gìn im lặng.
Ps: À, mà có nên cắt KDH chuyển sang múc DIG ko nhỉ?...
Canh Index để mua, chứ em không mua Index để canh.
Vì nhiều cổ tạo đáy trước đó rồi.
Với những người bị ép bán những ngày qua, sẽ rất phản cảm nếu reo hò thắng lợi nhỏ trong ngắn hạn này.
Hope so, vài tháng tới không nhìn thấy 88x nữa.
Chúc chúng ta may mắn lần tới./.

Mềnh giờ già rồi, không còn thuần TA như ngày xưa đâu Thiết tướng quân :21:
Giờ chuyên khấn với vái thôi :24::24::24:
TƯởng thầy nói lên Pro master (kakasi) ồi lên copy nhanh hiiiiiii
copy chiêu của đại gia "đã múc là hông cần nghĩ...biến các anh TA thành cầu tiềm năng, oánh cho TA mất tỉnh chỉ còn bản năng" hiiiiiiiiiiii

thêm cái này nữa a:
"CTCP Tập đoàn Hoá chất Đức Giang (mã: DGC) vừa công bố kế hoạch trả cổ tức năm 2022. Theo đó, tỷ lệ chi trả cổ tức là 30%, tương ứng cổ đông sở hữu 1 cổ phần sẽ được nhận 3.000 đồng.

Hình thức chi trả bằng tiền mặt, thời gian chốt danh sách cổ đông hưởng cổ tức dự kiến ngày 20/12/2022. Thời gian chi trả cổ tức dự kiến vào 10/1/2023. Nguồn vốn thực hiện chi trả cổ tức từ nguồn lợi nhuận chưa phân phối. Với gần 380 triệu cổ phiếu đang lưu hành, Đức Giang sẽ chi 1.140 tỷ đồng để trả cổ tức."

Back