Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Cứ lãi là bán thôi anh, bán hàng ngày, bán hàng tuần :)))
Ko nhé, lãi thì hold chứ, mình chọn hàng Kim Cương, đâu phải hàng chợ mà sợ... VNI 230 hay 2k3 cũng hold, hold đến khi hết iu thương mới pán.
Mấy đoạn trên là mình đang nói về Chartish 16 năm như anh Chung Dương idol, và thế hệ F0 mò váy bên Voz. Chờ mà xem...

Uy tín luôn Anh ơi!
@Sutj, @betaplamgiau :
Screenshot_2022-11-16-12-33-01-013_com.google.android.apps.docs.jpg

An tâm, đã đến thời uptrend đâu mà mình lo mất hàng ạ Thầy? Tím chỉ để lừa toàn cõi Phố Dum tuông ra những lời mật ngọt, và sâu biz (trái ngược chìu qua 180 độ).
có trườn hợp quá đặc biệt là cây super harami (tăng 67 point) lên có thể đáy. hiiiiiiiiiii
với lại các anh quỹ, lái, tây lông, tầu hồng.....đều pải dáng mà kéo VNi về lên cao...để có số mà báo cáo báo mèo...coi như quí 4 ..huề. sang năm làm ván mới
bằng không...nhìu tờ A4 lắm hiiiiiii
do vậy đây có thể là lúc toàn thị trườn..chung trí hướn

có trườn hợp quá đặc biệt là cây super harami (tăng 67 point) lên có thể đáy. hiiiiiiiiiii
với lại các anh quỹ, lái, tây lông, tầu hồng.....đều pải dáng mà kéo VNi về lên cao...để có số mà báo cáo báo mèo...coi như quí 4 ..huề. sang năm làm ván mới
bằng không...nhìu tờ A4 lắm hiiiiiii
do vậy đây có thể là lúc toàn thị trườn..chung trí hướn
Cũng có thể lắm Thiết ca, KDH em tưởng die mà hoá ra có lãi, lại sẵn hàng...Tương lai vô định thật.
Nhưng pàn về hiện tại, thì trong ánh mắt của em, chỉ có mỗi từ cắm tiếp. Dễ đi nhất là bọn Banh, ko cắm mạnh thì sideway down. Hihi

Qua em mua sàn, nay em mua tiếp BID VCB giá gần thấp nhất phiên sáng, sau đó gãy răng :2cool_beated:
TT phát đi thông điệp rất rõ ràng, ai hiểu sai thì ko kiếm dc, ai liều thì hên xui.
Hay quá, Thầy ko tăng bọn Banh nhỏ lẻ là đúng pài.
Ngoài kia bao la thế giới, băng rôn, áp phích, vẫn mãi tung bay... Kkk

Hay quá, Thầy ko tăng bọn Banh nhỏ lẻ là đúng pài.
Ngoài kia bao la thế giới, băng rôn, áp phích, vẫn mãi tung bay... Kkk
Dạ mua có cơ sở chứ khơi khơi chắc ra khơi luôn. Như nay nhiều cp từ sàn lên trần ăn ngay 14% nhưng em thấy bình thường. Ai biết dc mai thế nào.
Nay em thích VRE đó, mà e ko mua.

Dạ mua có cơ sở chứ khơi khơi chắc ra khơi luôn. Như nay nhiều cp từ sàn lên trần ăn ngay 14% nhưng em thấy bình thường. Ai biết dc mai thế nào.
Mọi người đang mơ về chữ V như bên Tầu. Nhưng mọi người quên rằng, thực tế nó đang bị lag... Độ trễ chính sách khoảng 3-6 tháng.
Phải cẩn trọng, kẻo dính gian kế... :15:

Ko nhé, lãi thì hold chứ, mình chọn hàng Kim Cương, đâu phải hàng chợ mà sợ... VNI 230 hay 2k3 cũng hold, hold đến khi hết iu thương mới pán.
Mấy đoạn trên là mình đang nói về Chartish 16 năm như anh Chung Dương idol, và thế hệ F0 mò váy bên Voz. Chờ mà xem...
Vội gì anh :)))

Tới giờ này thì mình đoán luôn: mai ko sập thi ngày mốt cũng sập. Sập xám luôn chứ ko phải sập đỏ đâu nha.
W&S...
Vậy thì mua cao, bán cao cũng được mà :)))
Quản trị rr có giá trị ở chỗ khi có biến thì phần tổn thất là thấp nhất. Còn bình thường thì nó chẳng có giá trị gì, chỉ tốn chi phí :))))

Vậy thì mua cao, bán cao cũng được mà :)))
Quản trị rr có giá trị ở chỗ khi có biến thì phần tổn thất là thấp nhất. Còn bình thường thì nó chẳng có giá trị gì, chỉ tốn chi phí :))))
Đúng Charter là phải đợi uptend quay về. Bây giờ toàn là Chartish... Mua cao bán thấp. Cut bird liên hoàn kế hoai nha...kkk

Back