Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Quan sát đuôi mèo đi thầy, lợi hại hơn, hihi
Mèo thì mình đang dụ đi tour với đi du lịch cả rồi Thầy. Có vẻ họ thấy phê hơn. Tự nhiên đốt tiền vào sòng chứng, thay cho việc mua vé đi Du Chơi... lãng nhách.
=> Mèo rất khoái chí.

HPG cầm đc máu trong thị trường này là điểm tựa rồi.
Có vẻ thị trường nhận định HPG đã ra tin xấu nhất rồi
Tuyến đường cao tốc và đường xe lửa nối với Con đường tơ lụa của anh Tập kìa Chế. Thép là Vàng...trong 15 năm tới!

Dạ, em thấy họ (Chiên gia ngành EV) nói là chỉ cần căn cứ trên doanh thu, giai đoạn startup thì nhìn cái đó là đủ. Nhưng cũng có mấy chiên gia nói ngược lại, bảo rằng chỉ là bánh vẽ, kể cả như Tesla hiện nay cũng toàn bánh vẽ. Giá cổ phiếu tăng vì sao thì ko tài nào tính toán ra được, chắc là cơn điên của một bầy người... Tốt nhất phớt lờ mảng EV.
=> Múc thêm BDS cho đa dạng danh mục, giống Chế cho an toàn. Mặc kệ mọi thứ khác.
KHông ai cứu dc thằng say trừ khi nó tỉnh lại!
Tất cả chông chờ thầy Chán đô đốc, thầy mang ánh sáng vỗ vào đầu nhà đầu toi nhỏ lẻ...là chỉ có mình mới cứu dc mình. bằng cách ngừng enter....và phép nhiệm màu > màu tím đã xuất hiện....đâu phải ảo ma
HÃY NGỪNG ENTER...!!!!!!

KHông ai cứu dc thằng say trừ khi nó tỉnh lại!
Tất cả chông chờ thầy Chán đô đốc, thầy mang ánh sáng vỗ vào đầu nhà đầu toi nhỏ lẻ...là chỉ có mình mới cứu dc mình. bằng cách ngừng enter....và phép nhiệm màu > màu tím đã xuất hiện....đâu phải ảo ma
HÃY NGỪNG ENTER...!!!!!!
Nó tăng lênh xanh tím, cũng chỉ là ngọn nến nhỏ nhoi, trước cơn bão giông sắp đến thôi Thiết ca.
Có khi chiều lại xám mặt hết. Chọn ko đúng Chạn, thì Lưu Vong luôn... chứ ko được như Lưu Bị ạ: Trai 4x vớ được gái tuổi Trăng Tròn! haizzz

Người cầm tiền nhiều nhất chưa có động thái gì, quả là tay chơi lớn, chắc chưa thấy TS đủ rẻ để tung tiền ra và gom hết 1 cú.
Muốn cứu nền kt chỉ còn cách khả thi nhất là giải toả hàng tỷ đô đầu tư công đang kẹt trong hệ thống… ae cần ưu tiên chú ý nhóm ĐTC trong gđ tới…
em nhìn KSB rơi trong bất lực anh à.

Nó tăng lênh xanh tím, cũng chỉ là ngọn nến nhỏ nhoi, trước cơn bão giông sắp đến thôi Thiết ca.
Có khi chiều lại xám mặt hết. Chọn ko đúng Chạn, thì Lưu Vong luôn... chứ ko được như Lưu Bị ạ: Trai 4x vớ được gái tuổi Trăng Tròn! haizzz
một ngọn nến bắt đầu??????? một lỗ thủng trong đêm trên thân đê....và 1 con lũ sắp bắt đầu hiiiiiiiiii
vũ trụ vốn là thái âm tất sinh dương...trừ khi hột nhân nổ....nhưng anh Tin đã hông nhấn nút

Back