Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vinfast xuất lô hàng đầu tiên 5.000 xe sang Mỹ nhỉ?
Con này nó tăng vì Tây béo, với cả chiu trò của Vua thôi Chế. Vốn dĩ, 02 năm nữa Vinfast ko có lãi, thì viện cớ FA để tăng là ko logic.
Chọn con BĐS nào ngon, mà pháp lý ổn thoả, sản phẩm bán chạy, để mò vô DCA lúc này là quá tuyệt vời luôn chế. Em tem tém lại rổ hàng, còn PHR, SZC...

e liếc bctc PDR thì nợ 15k tỷ, tài sản chủ yếu htk 13k tỷ, phải thu 7k6, tiền mặt mỗi 70 tỷ
nợ là thật, tài sản thì ko biết, nhưng thường phải discount sâu vs giá sổ.
trường hợp xấu nhất, thì pdr ko có giá trị gì...:2cool_burn_joss_stick:

e thì cho là sụp đổ dây chuyền chứ ko phải hoảng loạn mà bán, khó mà bình thường lắm a ơi
DPR mà anh, e có nói PDR đâu =))

Con này nó tăng vì Tây béo, với cả chiu trò của Vua thôi Chế. Vốn dĩ, 02 năm nữa Vinfast ko có lãi, thì viện cớ FA để tăng là ko logic.
Chọn con BĐS nào ngon, mà pháp lý ổn thoả, sản phẩm bán chạy, để mò vô DCA lúc này là quá tuyệt vời luôn chế. Em tem tém lại rổ hàng, còn PHR, SZC...
Vinfast chỉ cần gọi vốn thành công và bán được xe là FA VIC ngon, chưa cần có lãi.
cty Holding mà

Vinfast chỉ cần gọi vốn thành công và bán được xe là FA VIC ngon, chưa cần có lãi.
cty Holding mà
Dạ, em thấy họ (Chiên gia ngành EV) nói là chỉ cần căn cứ trên doanh thu, giai đoạn startup thì nhìn cái đó là đủ. Nhưng cũng có mấy chiên gia nói ngược lại, bảo rằng chỉ là bánh vẽ, kể cả như Tesla hiện nay cũng toàn bánh vẽ. Giá cổ phiếu tăng vì sao thì ko tài nào tính toán ra được, chắc là cơn điên của một bầy người... Tốt nhất phớt lờ mảng EV.
=> Múc thêm BDS cho đa dạng danh mục, giống Chế cho an toàn. Mặc kệ mọi thứ khác.

Back