Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Tin mật, thân lắm mới nói cho ace thiện lành đó. Thằng đệ em sắp ngộp thở rồi, nó chịu dc thêm 1 cây sàn bank hôm nay nữa. CHẮC CHẮN đáy ở đâu đây... /-100 :))))
Bạn em cũng bị giải chấp toàn bộ
khổ thân vô lúc covid x tài khoản nhiều quá
Giải chấp bay TK mới tâm sự mới biết nó oanh CK

Anh nhớ khi xưa Covid 2020, SZL ko vay nợ, cash per share 30K 1 cp mà bà con còn hoảng loạn bán về 2x :24::24:, nhờ đó mà mình mới tích được một mớ tài sản giá rẻ :21:
Giờ cơ hội lần 2 lại đến, sao phải xoắn.:21:
Đúng ra, mấy cồm ment dạng này, thì phải xuất phát từ Đại Tỉ. Chời...ơi là chời...
Chị tôi ở đâu, chị tôi đang làm gì... sao ko cho tôi ké tí??? @TTN

chuẩn...thấy rẻ là ...MÚC....vì CP tiết cung thì khi tăng nó cũng hông có tiết....nghĩa là nó cũng cục sàn mua, le nhỏ cũng không đến lượt. giờ thích là nhíc....thế anh hai mới xác nhận mi là đàn em mới hiiiiiiiiiii
Để giành tiền ngồi ngó Thiết ca êi, gấp giề [emoji16]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tin mật, thân lắm mới nói cho ace thiện lành đó. Thằng đệ em sắp ngộp thở rồi, nó chịu dc thêm 1 cây sàn bank hôm nay nữa. CHẮC CHẮN đáy ở đâu đây... /-100 :))))
Mợ ơi, nay thấy mốc mới. Gì mà về tận 100 điểm ạ Thầy? 230 vẫn còn quá xa xỉ ạ?

Mợ ơi, nay thấy mốc mới. Gì mà về tận 100 điểm ạ Thầy? 230 vẫn còn quá xa xỉ ạ?
Dạ ko anh, với tâm lý bi quan và dòng tiền hiện tại thì em thấy nay đáy. Nếu sai thì mình ăn quả đấm 100 điểm nữa.
Cần phân biệt rõ là phân tích đáy khác với bắt đáy. Đa phần chọn vế sau vì tin vậy.
Qua đi nhậu em bảo mấy đứa là tt rất buồn cười, ai cũng nghĩ sẽ có bàn tay nào thâu tóm dn khác trong khi tất cả đều đang đói nhăn răng. Chính tư tưởng nghĩ ts rẻ sẽ bị thâu tóm kích lòng tham ko cơ sở.

DPR của e sắp thành case đầu tư Net-Net rồi :))
e liếc bctc PDR thì nợ 15k tỷ, tài sản chủ yếu htk 13k tỷ, phải thu 7k6, tiền mặt mỗi 70 tỷ
nợ là thật, tài sản thì ko biết, nhưng thường phải discount sâu vs giá sổ.
trường hợp xấu nhất, thì pdr ko có giá trị gì...:2cool_burn_joss_stick:
Nhiều mã rơi tự do oan kiểu vô cớ ko dính gì đến tp, làm thật, ăn thật, tiền thật thì rơi thế nào khi lên sẽ thế ấy :1:
DN vẫn SX bình thường, kiếm tiền đều, trả tiền tươi cổ tức giãy đành đạch mà bị chiết khấu sâu hoắm, ko mua lúc hoảng loạn này thì mua lúc nào :21:
e thì cho là sụp đổ dây chuyền chứ ko phải hoảng loạn mà bán, khó mà bình thường lắm a ơi

Nhìn TT thật đau xót. Giải chấp vì call MG là cái giá phải trả cho việc các cty CK cấp MG bừa bãi, nhà đầu tư lạm dụng MG bừa bãi... :20:
Khi tâm thế bước vào sàn CK là dùng đòn bẩy TC để đánh bạc thì tất yếu sẽ có ngày hôm nay khi TT gặp bão tố :109:
Nhưng đó lại là cơ hội mua TS với giá rẻ mạt cho bà con có tiền và tỉnh táo, không vay mượn và muốn sở hữu 1 phần của các cty làm thật, ăn thật đang chịu vạ lây 1 cách vô lý.
Bão tố nào rồi cũng sẽ qua đi và TT cuối cùng sẽ phải quay lại với giá trị thật của nó thôi, dù sẽ mất thời gian. :1:

Anh nhớ khi xưa Covid 2020, SZL ko vay nợ, cash per share 30K 1 cp mà bà con còn hoảng loạn bán về 2x :24::24:, nhờ đó mà mình mới tích được một mớ tài sản giá rẻ :21:
Giờ cơ hội lần 2 lại đến, sao phải xoắn.:21:
hồi covid e ôm ndn vì tin tưởng cty toàn tiền mặt ko, qua được cú đó; nhưng giờ thì ko soi kiểu vậy nữa:2cool_burn_joss_stick:

Giờ mà bỏ tiền mua siêu xe như Vũ Qua, thì nó gọi là Tiêu hay Tích sản hả Thầy Mó? Nghe đồn, từ ngay li hôn, ảnh chi cũng cỡ vài trăm tỏi cho môn này... chỉ để quảng cáo đúng 2 ký tự: UN
Em thấy Tây lúc tiền mất giá toàn mua hàng hiệu: túi, đồng hồ... như 1 dạng đầu tư.
Nói chung cái gì có thanh khoản và sinh lời đều là sản để tích :))))

Nhiều mã rơi tự do oan kiểu vô cớ ko dính gì đến tp, làm thật, ăn thật, tiền thật thì rơi thế nào khi lên sẽ thế ấy :1:
DN vẫn SX bình thường, kiếm tiền đều, trả tiền tươi cổ tức giãy đành đạch mà bị chiết khấu sâu hoắm, ko mua lúc hoảng loạn này thì mua lúc nào :21:
em cũng nghĩ thế nên vẫn bình chân như vại, kệ các anh hoảng hốt :)))), sau cơn mưa trời lại sáng, quan trọng là phải biết mình đang nắm giữ gì thôi.

Back