Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

chuẩn đới!
Tình huống này không phải là ảo ma rừng mơ của tào tháo, mà là thật đó là CP rẻ. vậy lên CHán Đô đốc hãy như Hàn Tín mà hô lên cho pa quân (nhà đầu toi) rằng.....bi giờ chúng ta đang ở bờ sông, nếu chạy sẽ bị đại bàng giết hết. giá tài sản còn 10% từ đỉnh. Chỉ có liều chết mà tử chiến, tức là tử thủ đừng pán nữa, tất nhiên ...bọn đại bàng có điểm yếu là con nhà àu, sẽ hoảng sợ, vì lộ bài, sẽ bị giang hồ cướp cty, thâu tóm với giá rẻ mạt. mà tự nhiên chạy về
đại thắng đang chờ! hiiiiiiiiiiiiiii
Thắng rồi chứ chờ gì Thiết ca? Đại quân Xế Điện của em, từ ngày allin đến giờ, cứ gọi là sướng quá... Chưa tính đại quân phía chư hầu, ko đánh mà tự tan còn j ạ?
Cảnh này cũng y chang cảnh Lưu Bị, chui đúng gầm chạn... ko phải sao ạ?
Mời Thiết ca bình về VIC ạ? Tỷ giá, lãi suất, trái phiếu... sẽ đưa VIC về nơi mô? Cut bird ở đây để... chờ mua lại ạ?

ERROZONE

Thành viên gắn bó với f319.com

16/11/2022, 07:19

Bao giờ và khi nào?

Câu hỏi được quan tâm lúc này chắc là bao giờ Vni ngừng rơi, Nđt ngừng bị thảm sát?

Sẽ vô cùng khó dự được đáy vì chỉ định lượng được khi cstt và vĩ mô được ổn định tương đối trong ít nhất 2 quý, còn lúc này tin xấu nọ chưa kịp tiêu hoá đã bồi tin xấu tiếp theo.

Nhưng chính vì nhận rõ tin xấu ra theo serries nên mới dự phải có KO thực sự mới là đáy. Tất nhiên dự theo định tính mà thôi.

Sẽ đến lúc bên nào đó quy hàng dâng hết quyền lực CT và rời bỏ chính trường. Mất quyền lực CT thì chuyện mất quyền lực về Kt và bị tước bỏ TS là đương nhiên. Cuộc tái phân bổ nguồn lực CT - Kt khá tàn khốc.

Giờ còn cố dãy dụa sẽ cành bị đồ sát và dân chúng điêu linh. Tôi cũng tin sự chuyển giao sẽ là triệt để.

Sẽ đến lúc không còn phản kháng, đầu hàng vô đk chứ ko còn sức tử thủ, vùng vẫy vì máu chảy nhanh ntn sẽ die nhanh thôi. Khi đó sẽ có những cảnh quỳ lạy xin tha và dâng hết TS như chị Dậu bán con mà thôi.

Lúc đó cũng sẽ có màn " miễn cưỡng" tiếp nhận và sau đó khoảng 1-3 tháng sẽ là đáy vì còn bố trí KH nhận sự tiếp nhận và vận hành. TS nhiều và phức tạp nên ko phải tiếp nhận xong là hồi chữ V mà hồi chữ U vì còn phụ thuộc đk đủ là KT TG.

Dù sao cũng nằm trong KH tổng thể của bên thắng trận thì phải?

Thứ 5 họp giải pháp.
A7 chết chắc từ khi anh vô cứu giờ trên -30% cut gì hông hay tử thủ

rẻ rách rồi....nhưng với đại quân, giờ hô thắng là vừa, đâu phải hô mà dừng ngay....838 mới hô thì thầy cũng tèo hiii
thường chất phi lí là ảo...chưa chắc đã thực, đó là trò của đại bàng
Giờ là đang ép cho lòi phèo để mua ts giá rẻ nhất có thể, tùy tâm người cầm tiền thôi tướng quân :1:

Thắng rồi chứ chờ gì Thiết ca? Đại quân Xế Điện của em, từ ngày allin đến giờ, cứ gọi là sướng quá... Chưa tính đại quân phía chư hầu, ko đánh mà tự tan còn j ạ?
Cảnh này cũng y chang cảnh Lưu Bị, chui đúng gầm chạn... ko phải sao ạ?
Mời Thiết ca bình về VIC ạ? Tỷ giá, lãi suất, trái phiếu... sẽ đưa VIC về nơi mô? Cut bird ở đây để... chờ mua lại ạ?
giờ là chiêu kim thiền thoát xác...đừng pàn gì nữa, nhắm mắt mớ mắt, sống chết là ý trời mới tử thủ dc. còn mở mắt là bị đại bàng nó bóp mũi ngay

thường chất phi lí là ảo...chưa chắc đã thực, đó là trò của đại bàng
Vì biết chắc ko bên nào có tiền gom nên nó chất để dọa những ai còn thì ra nốt (nhỏ lẻ), làm sao gom nhiều nhất có thể
Việc lớn tay to họ tính, còn mình nhỏ lẻ cứ nhìn nhận đây là cơ hội mua tài sản rẻ mạt cùng họ thày nhỉ

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

giờ là chiêu kim thiền thoát xác...đừng pàn gì nữa, nhắm mắt mớ mắt, sống chết là ý trời mới tử thủ dc. còn mở mắt là bị đại bàng nó bóp mũi ngay
Dạ em nghe Thiết ca,
Để em gọi thêm ông @Rai2705 vào đọc cùng. Bai đầu chưa Rái ơi? 920 với cả kế văn hoạch...:20:
Cả 2 xuống hố tiếp dzồi. 2 ta đều ko mai mắn!

Vì biết chắc ko bên nào có tiền gom nên nó chất để dọa những ai còn thì ra nốt (nhỏ lẻ), làm sao gom nhiều nhất có thể
Việc lớn tay to họ tính, còn mình nhỏ lẻ cứ nhìn nhận đây là cơ hội mua tài sản rẻ mạt cùng họ thày nhỉ

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
chuẩn...thấy rẻ là ...MÚC....vì CP tiết cung thì khi tăng nó cũng hông có tiết....nghĩa là nó cũng cục sàn mua, le nhỏ cũng không đến lượt. giờ thích là nhíc....thế anh hai mới xác nhận mi là đàn em mới hiiiiiiiiiii

chuẩn...thấy rẻ là ...MÚC....vì CP tiết cung thì khi tăng nó cũng hông có tiết....nghĩa là nó cũng 1cu5c sàn mua, le nhỏ cũng không đến lượt. giờ thích là nhíc....thế anh hai mới xác nhận mi là đàn em mới hiiiiiiiiiii
Nhiều mã rơi tự do oan kiểu vô cớ ko dính gì đến tp, làm thật, ăn thật, tiền thật thì rơi thế nào khi lên sẽ thế ấy :1:
DN vẫn SX bình thường, kiếm tiền đều, trả tiền tươi cổ tức giãy đành đạch mà bị chiết khấu sâu hoắm, ko mua lúc hoảng loạn này thì mua lúc nào :21:

Back