Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ví dụ ông nào đứng ngoài từ đầu năm mà 1.10 vào full HPG giá 21.2 thì đến hôm nay âm 36.8% luôn.
NVL, PDR thì còn kinh dị hơn ấy chứ Chế.
Mà số 36.8% có khi còn to be continued... Vì ko thấy Idol nào đứng lên dẫn đường cho 500 ACE chứng sĩ đánh Tây.

Đợi mình một tí, dca VIC 55, cũng sắp về 35 rồi... Ko được tranh chức Lõm Vô Địch của mình, Thầy nha.
VIC hôm nay bị bán có khi do bà con sợ gương giữ giá ko đc phải buông của NVL

VIC hôm nay bị bán có khi do bà con sợ gương giữ giá ko đc phải buông của NVL
Hok, em hok nghĩ vậy. Em thấy Mẹ Mìn chơi hay, canh đúng mốc 950 thì đạp VIC lòi ruột, VHM sẽ lòi phèo theo... dìm Index ko cho ngóc.
Cuối phiên mà ko hồi, thì mẻ Lạc này em lỗ vốn.

• Like
Reactions: TTN
Hok, em hok nghĩ vậy. Em thấy Mẹ Mìn chơi hay, canh đúng mốc 950 thì đạp VIC lòi ruột, VHM sẽ lòi phèo theo... dìm Index ko cho ngóc.
Cuối phiên mà ko hồi, thì mẻ Lạc này em lỗ vốn.
Chị vừa mua 5k VHM 42.05 xong thì nó đạp. Mẻ này có khi cháy mất :21:

Em nè; đầu năm đến tháng 9 vẫn ngon lành; cuối tháng 10 nhào vô giờ đang lõm ngắn hạn, 3 ce mới về bờ :2cool_after_boom:
Quá khổ
Đi hóng Fud hay Fomo gì hay hay, rồi về quăng lên đây đi Idol. Vía của idol sanh ra để làm việc ấy, chính xác li! ahihi
:2cool_beated:

ông SBV tham gia ba cái hội nghi này thì chỉ tốn thời gian tổ chức. Vẽ chuyện
Dưới Ánh Mặt Trời, ko có gì cũ kỹ.
Cụ Tập thả rông, cụ Tổng đi thăm chúc về mà ko thấy báo tin gì tích cực (thấy có mỗi cái xuất khẩu chuối... là hợp với bảng điện).
Đoán:
BĐS còn vỉa hè và cafe Cóc dài lâu, chỉ xuất hiện đáy khi dân Broker bỏ vỉa hè sang trồng chúi, hoặc sang Lào đánh chứng như my idol. Nghe bảo chứng Lào tăng ác liệt lắm, từ ngày my idol sang chơi...

Vậy anh phím hàng hold qua 2024 x10 đi rồi em bắn fud cho:15:
Chứng ko rành lắm, vía mất tiêu cả rồi Thầy. Có vía đẹp thì em đã hô hào, cho nó lên phong trào.
Sáng giờ hiếp râm tỉ phú Còi Sam Xoăn, sắp x10, mà oánh ít quá, ko bằng một phần Chứng Cháo nó quặp...hic

Chứng ko rành lắm, vía mất tiêu cả rồi Thầy. Có vía đẹp thì em đã hô hào, cho nó lên phong trào.
Sáng giờ hiếp râm tỉ phú Còi Sam Xoăn, sắp x10, mà oánh ít quá, ko bằng một phần Chứng Cháo nó quặp...hic
Ngày nào cũng thấy anh lên than bảo sao ko @Chán :21::21::21: hấp dẫn nhất của ttck là 1 sòng bạc hợp pháp, anh thua đau nhưng đến khi đúng đúng vài lần là lấy lại hết (mị dân là nãi kép), quan trọng là bao lần lên xuống có tìm dc công thức thắng vài lần đó ko. Mà để có thì giờ chui hang suy ngẫm.

Bà mợ nấu cơm, cảm giác như Mẹ Mìn ưu ái chị em mình... cứ full là nó lại đạp FL. Lúc chưa full thì cò cưa, thể hiện sức mạnh...
Lừa mãi...lừa tiếp đi... Mẹ Mìn, ta hận Mẹ!
:2004:
Quá tam ba bận, kêu réo rã rời, anh còn lang thang chợ chiều chi rứa?
TT giảm đến mức nào đó rồi lại tăng, và ngược lại.
Cổ cánh cũng vậy, tuần tự thôi.
Có thể về 92x sẽ hồi, dành sức mua và coi chừng dân móc túi đang nhăm nhe nha anh!
P/S : Rái Nghèo vẫn ở trong hang./.

Back