Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Vẫn ở đây 4 mùa đều 5 năm vừa qua và ngày nào cũng sinh hoạt đều đặn, chuyên gia ở đây chứ đâu, là nơi thận thuộc nhất.
Đây là đâu vậy Idol? Chỉ mình để theo vía với. Ca này ngon mà ko có lối để bám càng.
Anh Phúc Lê cũng đã update, HPG cũng ra dìa... đáy của portfolio.
Who’s who?

Hôm nọ chị đọc thấy quỹ đó giảm đâu đó có hơn 13% hay sao đó.
Vậy là siêu quá rồi.
-14.58% nha Chế, so với -22.05% của VNI, tính từ ngày Lập Fund đến 31/10.
=> Nhưng nếu soi cho kỹ, từ đỉnh VNI tới giờ, thì công sức lướt sóng của Idol...cũng ko gỡ lại bao nhiu cả. Thua CEO Mèo quào bên VOZ, với sờ tai đầu tư ko não. :21:

Thế này thì cũng vẫn thua xa cậu bạn của @Sutj nhỉ :1:
So sánh thế làm gì đồng chí.
Nói những quỹ có kiểm toán chứ cá nhân có thể rất tốt cũng có thể họ ko khai hết.
Như chế, chia đôi TK từ đỉnh vẫn vui với lướt lát kiếm vài triệu 1 ngày.
Vui thật
Chế ko quá đau lòng vì NAV giảm dù có hơi tiếc ko tận dụng được để làm giàu :21:

-14.58% nha Chế, so với -22.05% của VNI, tính từ ngày Lập Fund đến 31/10.
=> Nhưng nếu soi cho kỹ, từ đỉnh VNI tới giờ, thì công sức lướt sóng của Idol...cũng ko gỡ lại bao nhiu cả. Thua CEO Mèo quào bên VOZ, với sờ tai đầu tư ko não. :21:
Sao ko ytd cho dễ so sánh nhỉ?

Tháng 10 và mấy phiên nay khốc liệt hơn nhiều đấy.
Dạ, cái này em cũng thấm. NAV nó cắm như một cây thông.
Em dang dưới đáy xã hội Idol (may ra hơn được A7), nên ngó người ta mà chỉ dám cười mình thôi Chế.
Giờ đã rõ vị thế, kiếm kế x10 Acc, lấy lại danh dự và niềm tin.
Chế quay lại sờ tai RNAV kinh điển đi, cho em hóng với... bơ vơ quá Chế ơi!

Dạ, cái này em cũng thấm. NAV nó cắm như một cây thông.
Em dang dưới đáy xã hội Idol (may ra hơn được A7), nên ngó người ta mà chỉ dám cười mình thôi Chế.
Giờ đã rõ vị thế, kiếm kế x10 Acc, lấy lại danh dự và niềm tin.
Chế quay lại sờ tai RNAV kinh điển đi, cho em hóng với... bơ vơ quá Chế ơi!
Ví dụ ông nào đứng ngoài từ đầu năm mà 1.10 vào full HPG giá 21.2 thì đến hôm nay âm 36.8% luôn.
margin nữa thì có khi đi nặng hơn thằng ôm hàng từ đỉnh.

Back