Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đang đào cống, hang hốc mùa này cần gia cố anh ạ...
Sắp tới kẹt hang chưa biết chừng!
Gút lắc tu đủ./.
Khó hiểu nhỉ? Lúc Sen Bíp trên cao thì vẫn múc, giờ Sen như cho, Bíp cũng cò cò... mà Rái đào hang? Chart có cái gì ẩn nấp à Rái Ngầu? Hay vì chart Vờ Ni nó cắm, nên tất cả đều phải cắm?

Khó hiểu nhỉ? Lúc Sen Bíp trên cao thì vẫn múc, giờ Sen như cho, Bíp cũng cò cò... mà Rái đào hang? Chart có cái gì ẩn nấp à Rái Ngầu? Hay vì chart Vờ Ni nó cắm, nên tất cả đều phải cắm?
Có gì mà khó hiểu, timing first...
Trước cả làng còn áo mũ xông xênh, anh em ta mò váy tốt. :1cool_look_down:
Giờ cái nịt cũng mất, táy máy cho cụt tay à anh tui :2cool_sexy_girl:.
Tóm lại, nghỉ cho khỏe, lấy sức giữ hang của mình.
Guốc bay mai phờ ren.../.

Có gì mà khó hiểu, timing first...
Trước cả làng còn áo mũ xông xênh, anh em ta mò váy tốt. :1cool_look_down:
Giờ cái nịt cũng mất, táy máy cho cụt tay à anh tui :2cool_sexy_girl:.
Tóm lại, nghỉ cho khỏe, lấy sức giữ hang của mình.
Guốc bay mai phờ ren.../.
:24::24::24:
Tính ra độ Lươn của Rái cũng Ngầu kinh...
Nhớ đó nha, mình chộp ảnh lại đoạn này, rồi mang sang mấy phố khác bêu rếu.
Sau này mà hô Timing later thì chít với mình. Mình mang ảnh ra tống tình thì bỏ bu...
:2cool_go:
Gud luck my fiend!

Ac nghiên cứu thép cho e hỏi, hpg đóng 4 lò cao ấy là cắt giảm bao nhiêu/tổng công suất vậy.
Bổ sung là 5 lò, vì sang tháng 12 đóng thêm 1 lò nữa... Đúng số anh Elon Sutj nói.
Mình cũng có thắc mắc giống Giáo Chủ, 5 lò này tổng thiệt hại là bao nhiêu? Tìm FA tích phân mãi ko thấy...

Đợt này ae chợ chứng bi thương quá…. nhiểu ae chinh chiến trên chục năm vẫn dính nặng lần này… độ sát thương cú sụt lần là chưa có tiền lệ và tra tấn tinh thần khủng kiếp cho ae đầu tư giá trị… xem ra ae VC vẫn ổn nhất về mặt thiệt hại và tinh thần chiến đấu…
Cái gì cũng có giá của nó, gẻ rách cũng có giá.. vừa ném đá dò đường 20%… kcm chim chóc hót líu lo…

tìm đâu để thấy ánh sáng cuối con đường idol
Kèo này mình chịu thua idol ơi. Đúng ra có chị mình chuyên FA thì may ra tích phân chi tiết được. Nhưng giờ hồn vía chị lên mây dzồi, ko chịu tích phân, ko chịu soi số... nên mình lạc lối. Chờ vía Idol nào đó...ở một nơi nào đó.
:20:

Kèo này mình chịu thua idol ơi. Đúng ra có chị mình chuyên FA thì may ra tích phân chi tiết được. Nhưng giờ hồn vía chị lên mây dzồi, ko chịu tích phân, ko chịu soi số... nên mình lạc lối. Chờ vía Idol nào đó...ở một nơi nào đó.
:20:
Vẫn ở đây 4 mùa đều 5 năm vừa qua và ngày nào cũng sinh hoạt đều đặn, chuyên gia ở đây chứ đâu, là nơi thận thuộc nhất.

Back