Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đ ụng vào lỗi au? hiiiiiiiiiii
Cái đó gọi là inconnect, là người muốn bán tp giao bán. ví dụ tp gốc là 8.2% (kỳ cũ) kỳ sau là ls 12 tháng của VCB chẳng hạn là 7.4%, thì tp nó sẽ là 7.4%+3.7%=11.1% nhé
NHưng vì thằng f uck sàn đó nói trái pải đó là loại TP chủ động, theo như lúc cơm ngon thì nó cam kết mua (cam kết thanh khoản), giờ này call nó thì nó khóc nói giờ kiếm người mua khó, có gì anh lên inconect mà pán
Do vậy nếu cash đó là cash dình mua CP, thì anh pải tìm cách In cash. mà muốn bán nhanh thì anh pải bán discount cho thằng mua. ví như là 18% tức là anh chắp nhận cut lãi kỳ này, và tèo một ít vốn. để in cash
THan ôi kiếm thằng mua giờ còn khó hơn pán CP........cheo vậy cho dui thôi, và chờ ngày TP hết hạn. và phát sinh một cái lỗi lo ...DN banh rup
KHi đó chắc pải vác đơn đi kiện chủ sàn..hứa lèo quá ???
Bản thân cái TP VHMB... đó là tp 3 Không rồi, dân chơi chuyên nghiệp phải chấp nhận lòng tin vào DN thôi chứ kiện cái giề :21:

Đ ụng vào lỗi au? hiiiiiiiiiii
Cái đó gọi là inconnect, là người muốn bán tp giao bán. ví dụ tp gốc là 8.2% (kỳ cũ) kỳ sau là ls 12 tháng của VCB chẳng hạn là 7.4%, thì tp nó sẽ là 7.4%+3.7%=11.1% nhé
NHưng vì thằng f uck sàn đó nói trái pải đó là loại TP chủ động, theo như lúc cơm ngon thì nó cam kết mua (cam kết thanh khoản), giờ này call nó thì nó khóc nói giờ kiếm người mua khó, có gì anh lên inconect mà pán
Do vậy nếu cash đó là cash dình mua CP, thì anh pải tìm cách In cash. mà muốn bán nhanh thì anh pải bán discount cho thằng mua. ví như là 18% tức là anh chắp nhận cut lãi kỳ này, và tèo một ít vốn. để in cash
THan ôi kiếm thằng mua giờ còn khó hơn pán CP........cheo vậy cho dui thôi, và chờ ngày TP hết hạn. và phát sinh một cái lỗi lo ...DN banh rup
KHi đó chắc pải vác đơn đi kiện chủ sàn..hứa lèo quá ???
Dạ Thiết ca, em hiểu rồi ạ. Em cũng đang đau, đau nỗi đau chung!

Em nghĩ áp lực tăng ls kịch kim 1-2% nữa tương đương đầu ra 16-17%.
giá ls tăng thì cung tiền giảm thôi, chết là sự chần trừ hay tỏ ra nguy hiểm, thân cò mà muốn làm gấu. NHư thằng Jap bỏ ra 40-50 tỷ, mà giá nó neo đỉnh hiiiiiiii
mức 16-17 DN VN vẫn chịu dc vì đó là ls 2-3 năm trước

giá ls tăng thì cung tiền giảm thôi, chết là sự chần trừ hay tỏ ra nguy hiểm, thân cò mà muốn làm gấu. NHư thằng Jap bỏ ra 40-50 tỷ, mà giá nó neo đỉnh hiiiiiiii
mức 16-17 DN VN vẫn chịu dc vì đó là ls 2-3 năm trước
Cao tới đó anh, cao nữa lãnh đạo sẽ móc túi ra cho cổ đông vay, uy tín. Trò này madam Loan làm suốt.

Có anh. Thằng nào mạnh thằng đó ăn. Bán hơn chục điểm mà ko có hàng bán mạnh, thanh khoản thấp tí bò nó đánh hơi yếu là nó lại vùng lên thôi.
VNI chọn lối đi riêng từ 2 hôm rồi Thầy. Nay thì VNI muốn đi riêng tiếp, chỉ còn nước đi ngang hoặc đi lên thôi.

Bản thân cái TP VHMB... đó là tp 3 Không rồi, dân chơi chuyên nghiệp phải chấp nhận lòng tin vào DN thôi chứ kiện cái giề :21:
mình là nông dân, nhưng suy ra nhiều anh mập cũng kẹt trong mớ trái phải này >>> tiền cho CP sẽ giảm nhé
lưu ý: mình không bực thằng chủ tp mà bực thằng pán TP cho mình nhé thầy, vì khi mua nó rót mật vào tai là khi cần tiền ...pán ngay, lên mình cay thằng đó nhé :21: (thằng đó là ai thầy tự biết, vì giờ minh chung đò với nó)

Dạ đúng anh, cứ trái phiếu hay ls mấy dn lớn em nắm rõ lắm, em có con ghệ làm cái này.
Lợi thế của dân chuyên nghiệp ôm tiền đó mà. Thằng nào kẹt phải cut loss thì kệ, chiết khấu sâu sâu thì lại có thằng khác hốt, vì nó có thể bet là Idol của anh Chán ko vỡ nợ và ảnh vẫn trả trái tức bình thường :4:

mình là nông dân, nhưng suy ra nhiều anh mập cũng kẹt trong mớ trái phải này >>> tiền cho CP sẽ giảm nhé
lưu ý: mình không bực thằng chủ tp mà bực thằng pán TP cho mình nhé thầy, vì khi mua nó rót mật vào tai là khi cần tiền ...pán ngay, lên mình cay thằng đó nhé :21: (thằng đó là ai thầy tự biết, vì giờ minh chung đó với nó)
An tâm Thiết ca, nếu Thiết ca có thu âm đoạn thằng pán tư vấn. Thiết ca có đến 90% là thắng kiện và đòi lại được tiền.

lưu ý: mình không bực thằng chủ tp mà bực thằng pán TP cho mình nhé thầy, vì khi mua nó rót mật vào tai là khi cần tiền ...pán ngay, lên mình cay thằng đó nhé :21: (thằng đó là ai thầy tự biết, vì giờ minh chung đó với nó)
Hơ hơ, bực thì cũng kệ thôi. Dân chơi dám làm thì phải ráng chịu. Thằng chủ chợ nó vẫn thu phế đều. Có ai thua lỗ lại đi đổ tại thằng mở chợ ko, khác gì đái dầm lại đổ tại Cờ him :21:

Hơ hơ, bực thì cũng kệ thôi. Dân chơi dám làm thì phải ráng chịu. Thằng chủ chợ nó vẫn thu phế đều. Có ai thua lỗ lại đi đổ tại thằng mở chợ ko, khác gì đái dầm lại đổ tại Cờ him :21:
thôi bàn làm gì thằng đại bàng v con nít thất hứa...lên thị trườn trái phải sẽ trầm lắng còn nâu. hiiiiiiiiii giờ quay lại xem Vni cho dui

Back