Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chế chung tình lắm, ko kêu gào được đâu. Trừ khi trong đôi mắt long lanh của các anh Tỉ, vẻ đẹp trai đã phai tàn theo năm tháng... chế mới chịu chọn người mới! haizzz
TTN chắc chắn nên thay đổi, xuống như thế này lên cũng ph theo phân lớp, lướt ở đáy sông co bằng linh động theo tt ko

TTN chắc chắn nên thay đổi, xuống như thế này lên cũng ph theo phân lớp, lướt ở đáy sông co bằng linh động theo tt ko
Thôi, e hóng để đu theo Chế, ko bao giờ ming Chế đổi thay.
Chế mà linh hoạt quá, em mất đi một vía tuyệt vời... Lúc ấy lại hoang mang sờ tai.
Chế cữ mãi là Chế thôi...ahihi

Cả nhà cho ý kiến, hn liệu có ph phiên test 1k thành công không ah. NVL chưa bg mất thanh khoản, trong đời chơi chứng chưa từng thấy kể cả ph giảm 70đ, mà hn được dùng từ sáng đầy ẩn ý
Mình ko xem chart nên ko biết, mình xin góp góc nhìn cá nhân: 3 Nam idols có vẻ lung lay, còn 1 Nữ idol dzất cứng. Khả năng là xuất hiện co cá hồi (na ná con DJ lì trước vậy).
Ps: Đoán vui thôi, tiền ai nấy quản ạ!

Cả nhà cho ý kiến, hn liệu có ph phiên test 1k thành công không ah. NVL chưa bg mất thanh khoản, trong đời chơi chứng chưa từng thấy kể cả ph giảm 70đ, mà hn được dùng từ sáng đầy ẩn ý
Osin tôi bảo mai khả năng bùng nổ anh ạ, còn có theo đà ko thì ko biết tại ko theo trường phái đó.

Góc nhìn mình là hạ cánh mềm index
Big3 đặc biệt vịt gồng suốt phiên.
Đỡ các trụ đang suy thoái giảm dần:1cool_byebye:

Back