Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

@Conbosua14 hôm qua mong nến tuần đẹp, hôm nay các anh cho thỏa lòng ước mong luôn nhể :105:
Ko anh, nay tt tăng từ mười mấy tí còn tăng 1-3 điểm cuối tuần mới mông lung "hay lại đu đỉnh vùng đáy". Mà cũng phải có sự công bằng cho đội liều lĩnh chốt lời đi chứ.
TT đỏ luôn thì đẹp a @Chán nhỉ, chốt lời ở chóp. Mà tuần sau mua gì hay rang xệ đít tiếp vậy anh?

Ko anh, nay tt tăng từ mười mấy tí còn tăng 1-3 điểm cuối tuần mới mông lung "hay lại đu đỉnh vùng đáy". Mà cũng phải có sự công bằng cho đội liều lĩnh chốt lời đi chứ.
TT đỏ luôn thì đẹp a @Chán nhỉ, chốt lời ở chóp. Mà tuần sau mua gì hay rang xệ đít tiếp vậy anh?
Xuống đi em còn đỡ bơ vơ :24:

Vãi Thầy, đỏ mà đẹp j... Xanh tím mới đẹp. Chả nhẽ lại bắt mình bán ATC à? Mất bánh mì à... Ráng tím lên để Lạc tí nha Thầy. Sang tuần thì ta lại tính tiếp theo thời thế!

trông xệ đít vậy chắc lại 1 mớ vào rọ anh tỷ rồi :)))

Vãi Thầy, đỏ mà đẹp j... Xanh tím mới đẹp. Chả nhẽ lại bắt mình bán ATC à? Mất bánh mì à... Ráng tím lên để Lạc tí nha Thầy. Sang tuần thì ta lại tính tiếp theo thời thế!
Em đang mệt mà vẫn vắt óc nghĩ xem có tỷ phú nào giàu nhờ rang lạc ko =))) nhưng ko có, chỉ có "cò" thì có.

Abcd

Mình chả thấy ông Top 100 nào nói thế, toàn thấy khổ cực hơn trâu...huhu
Mấy ông nói thế thì hay ở trên núi với chui hàng viết sách cho đời sau đọc...haha
Thầy cứ troll mình đi, để cho mình toả sáng nghị lực...hehe
Đời không như mơ rồi anh, có hạ giá bán ko :)))

Em đang mệt mà vẫn vắt óc nghĩ xem có tỷ phú nào giàu nhờ rang lạc ko =))) nhưng ko có, chỉ có "cò" thì có.
Thầy coá thấy anh Tỉ phú nào mà ko phải chạy vay từng xu thời khốn khó ko?
Thầy có thấy Đại tướng nào ghi danh sử sách mà ko phải chui háng thưở cơ hàn ko?
Động đến a V là mình bảo vệ tới cùng...a mình tốt gần như toàn diện, chỉ xấu ở giá cổ phiếu tí thôi. Nhưng rồi ngày mai sẽ tươi tốt, như cây đại cổ thụ giữa rừng xanh...

Thầy coá thấy anh Tỉ phú nào mà ko phải chạy vay từng xu thời khốn khó ko?
Thầy có thấy Đại tướng nào ghi danh sử sách mà ko phải chui háng thưở cơ hàn ko?
Động đến a V là mình bảo vệ tới cùng...a mình tốt gần như toàn diện, chỉ xấu ở giá cổ phiếu tí thôi. Nhưng rồi ngày mai sẽ tươi tốt, như cây đại cổ thụ giữa rừng xanh...
Đầy nha anh, chạy vay từng xu là thường. Chạy vay từng xu mà ko dc cho vay mới là bất thường.

Vừa có ông chuyên gia kinh tế bảo: Giang hồ công nghệ còn thua xa bọn lừa xanh như anh Elon Musk :21::21::21:
Elon Musk bên kia sườn dốc rồi Chế. Tuổi j sánh với anh em. Chế chờ thêm 2 năm nữa sẽ thấy lời em nó ứng nghiệm.
Từ giờ cho tới đó, coi như em rèn luyện ý chí và nghị lực Kim Cương. Ko cần về bờ vội!

DXY up tiếp kìa, cuối tuần thao hồ suy nghĩ nhé....hiiiiiiiii
Các nước buộc phải nâng ls theo thì rổ DXY sẽ giảm ở mức bình ổn thôi Thiết tướng. Cũng như oil 130 về, nhưng ko có chuyện giảm là giảm một mạch, sẽ bình ổn ở mức các bên cân kèo.
Đánh fx mà đánh các cặp hay vàng hại tim lắm, nhìn cặp bạc đô cho thoải mái đầu óc.

Back