Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chị đặt bán ATC 5k mà nó khớp sàn mất
Thôi, mai lại làm chảo Lạc mới mà Chị. Ăn nhau đường dài, ai tính vài ba phiên. Chị em ta cứ phải lạc quan lên. Chị em ta mà sập đổ, thì cả thị trường cũng nát tanh banh... Cứ xem như Chị cho em san sẻ tí Lộc. Vững tin chị nha!
:113:

Em được phím Ngân hàng đăng căng, rủi ro vĩ mô lớn. Chỉ định bác sĩ là nên bán hết....Mà tay run run. Bận bịu không xem bảng không sao. Rảnh rỗi mở ra nhìn nháy nháy một lúc, mở tài khoản ra muốn tiền đình :2cool_after_boom:.
Theo các anh chị thì kinh tế kinh hơn 2008 không mà cổ rớt kinh vậy....:2cool_after_boom:

Em được phím Ngân hàng đăng căng, rủi ro vĩ mô lớn. Chỉ định bác sĩ là nên bán hết....Mà tay run run. Bận bịu không xem bảng không sao. Rảnh rỗi mở ra nhìn nháy nháy một lúc, mở tài khoản ra muốn tiền đình :2cool_after_boom:.
Theo các anh chị thì kinh tế kinh hơn 2008 không mà cổ rớt kinh vậy....:2cool_after_boom:
Chị phân vân suốt mấy ngày nghỉ đấy, xong rồi hôm nay lại vẫn ko bán.
Xét cho cùng mới mấy tháng trc chả cả làng hô ngon rồi vẫn sập.
Giờ hô xấu lắm, biết đâu đáy gần đây.

Bank nhỏ lẻ phải san sẻ lại Lợi Nhuận cho Bank Quốc Doanh nha Thầy... Ai đời Techcom mà lại làm Thống Soái profit??? Láo thì cho gáo nước lạnh... :24:

Chị phân vân suốt mấy ngày nghỉ đấy, xong rồi hôm nay lại vẫn ko bán.
Xét cho cùng mới mấy tháng trc chả cả làng hô ngon rồi vẫn sập.
Giờ hô xấu lắm, biết đâu đáy gần đây.
Sự lươn lẹo giúp Doanh Nhân trở thành tỉ phú.
Sự xấu hổ, giúp Nhà đầu tư trở nên điềm đạm, và NAV tăng bền bỉ hơn chị ạ.
Sai keo này ta lại bày sang keo khác. Em đoán, mai tạo đáy! Chị xấu hổ, thì để em tiếp sức một đoạn nha...kkk

nhiều khi DN tốt hơn mới chết đấy. vì năm 22 CEO mời họp kêu hông sao. nhưng mà chủ tịch thì cứ catch catch.......:2cool_after_boom:.

Bank nhỏ lẻ phải san sẻ lại Lợi Nhuận cho Bank Quốc Doanh nha Thầy... Ai đời Techcom mà lại làm Thống Soái profit??? Láo thì cho gáo nước lạnh... :24:
Techcom may quá đợt nghi nghi rủi ro em chia ba phần ACB MBB. Tuy vẫn giảm, mà đỡ hơn nếu nắm Tech 20% :24::24::24:.
Mang tiếng đầu tư mà cũng chẳng thấy khác oánh bạc mấy. Mọi năm cứ duy trì ăn non thì + đều, được năm đổi gió tích sản, đầu tư ăn ngay quả -25% (và có thể còn hơn nữa) :2cool_after_boom::2cool_after_boom::2cool_after_boom:.
Thôi em lên than thở tí :24::24:. Cảm ơn anh chị chia sẻ :3cool_adore:. Íu lòng....

Back