Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Dạ, có Siêu Cổ hay Siêu Trend gì cũng Chết khi đến điểm “nút” anh ạ. Nói chung vạn ngã quy tông, cuối dòng sông là những ngôi mộ. :21:
Em bán xong giờ ngơ ngác, như con nai vàng. Cặp mắt con nai giờ chỉ hướng về Xệ Đít, mồm lẩm bẩm: T nhoáy hay ko T nhoáy? :24:
Túm lại vẫn là cô thương thì cô mang đến tận giường cô cho còn cô không thương thỉ vứt, vứt hết :24:

Có câu chuyện thế này ko nhớ đọc ở đâu:
Có ông thầy tu kia, chân tu nên vốn không tham, một ngày thấy bà con thua lỗ nhiều quá, bán không ai mua kêu khóc váng trời nên động lòng trắc ẩn mang tiền ra mua đỡ rồi sau đó cũng quên luôn. Cho đến một ngày thầy đó lại nghe tiếng kêu khóc, lần này là tiếng kêu khóc của những người không mua được hàng mà nhìn nó tăng mỗi ngày, thấy vậy ông lại mang hàng ra bán cho họ và người ta đồn ông thầy tu đó có bí kíp.
Nói chung đánh được như thế thì trăm trận trăm thắng rồi. Mình cũng đi tu đây :21:

Chúc ACE buôn may bán đắt, cuối tuần NAV tăng cực gắt nha.
Em đi cafe hóng chiện. Ngồi ngắm bảng điện sợ lại dính phải vòng u mê...hê hê.
Happi Weekend ACE!
:1178::1178::1178:
Sáng giờ cf với một đứa làm ở ctck mới lần đầu gặp nó bảo chục năm rồi mới gặp từ hồi biết trên VF. Em có lãi ree vgc pvd ạ, đủ ăn 3 tháng. Chiều bán bớt.

Có câu chuyện thế này ko nhớ đọc ở đâu:
Có ông thầy tu kia, chân tu nên vốn không tham, một ngày thấy bà con thua lỗ nhiều quá, bán không ai mua kêu khóc váng trời nên động lòng trắc ẩn mang tiền ra mua đỡ rồi sau đó cũng quên luôn. Cho đến một ngày thầy đó lại nghe tiếng kêu khóc, lần này là tiếng kêu khóc của những người không mua được hàng mà nhìn nó tăng mỗi ngày, thấy vậy ông lại mang hàng ra bán cho họ và người ta đồn ông thầy tu đó có bí kíp.
Nói chung đánh được như thế thì trăm trận trăm thắng rồi. Mình cũng đi tu đây :21:
:21::21::24::24:

Có 1 bạn bên phố F319 viết rất hay, xin cop về đây: stockvnn2015.
http://f319.com/threads/vnindex-2022-2024-dieu-chinh-tich-luy.1756685/page-319
Tuy nhiên mình thấy đây là Thời khắc của MAX WORRY: LP, Ls, suy thoái, chiến tranh hạt nhân...
Y như 3/2009, nhà đầu tư như bầy cừu tháo chạy. Sau đó TT vẫn tăng mạnh, dù chó cứ sủa.
P/S: chủ thớt (T.1.1.1.1.. link trên rất đáng nể).

Last edited:
Có 1 bạn bên phố F319 viết rất hay, xin cop về đây: stockvnn2015.
http://f319.com/threads/vnindex-2022-2024-dieu-chinh-tich-luy.1756685/page-319
Tuy nhiên mình thấy đây là Thời khắc của MAX WORRY: LP, Ls, suy thoái, chiến tranh hạt nhân...
Y như 3/2009, nhà đầu tư như bầy cừu tháo chạy. Sau đó TT vẫn tăng mạnh, dù chó cứ sủa.
P/S: chủ thớt (T.1.1.1.1.. link trên rất đáng nể).
Sau khi tham khảo bệnh viện Vinmec, Việt Nam cu ba và ý kiến của @HOANGLINH, cuối cùng chị chốt bác sĩ Trịnh Đình Hải.
Cảm nhận là mình chọn đúng người. Ưng nhất là 2 bệnh viện kia đều đòi nhổ răng còn ở đây thì làm luôn ko nhổ nhiếc gì hết :1:
Thanks HL.

Giờ e mới hiểu lúc nào VCer tranh luận gay gắt, đặt biệt là chửi bới kiểu "như ccc" là y rằng có thể vào kiếm ăn[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Back