Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

7% trong 7 ngày, lại ko bị drawdown trong 8 tháng qua. Thầy Ếch khoe lãi khéo quá. Tệ hại tụi em xin bái phục.
À, mà sách bảo là khi bạn sướng thì cũng là lúc dễ phọt ra nhất. Mình có nên phọt bớt hàng ko Thầy Ếch Xanh?
7% sau 8 tháng thầy ợ :9cool_too_sad:
Iem lỡ tay trả hết hàng cho các anh hwa rồi ợ, phận nghèo sướng được tí lại phọt hết :9cool_too_sad:

Anh @Chán giỏi quá ạ
Giỏi nhứt thời, muôn đời tan nát.
Dành cả tủi thanh xuân để đánh chứng, mỗi cái lần này là vượt mặt các Funds, còn lại thì toàn lỗ lòi và đi bị Funds đè bẹp dí...
Vui được tí nào. thì hô la tí ấy, xong lại tắt lịm...ahuhu
Cảm ơn Thầy khen nha, em xin nhận!

Anh làm sao gắng giữ cây số 24 hôm nay nhé.
Chứ em thấy dân tình đang muốn thu cash về đó.
Sự khác biệt của System thôi à. Họ vào = chart thì ra = chart. Còn mình vào = Idol nên cũng ra bởi Idol... đnag chờ anh Phúc Lê pọt danh mục, VEIL đổi tay chèo hay ko???
Thui mà, cho vui tí đi... bùn 8 tháng ni rồi, chưa đủ sao?

Sự khác biệt của System thôi à. Họ vào = chart thì ra = chart. Còn mình vào = Idol nên cũng ra bởi Idol... đnag chờ anh Phúc Lê pọt danh mục, VEIL đổi tay chèo hay ko???
Đúng chuẩn vào bằng gì ra bằng cái đó à, quá kinh luôn ta ơi :21:

Tích cực quay tay...í quên lạc rang.... vận may sẽ tới :24:, Thầy lo gì còn những 4 tháng cuối năm luôn là mùa thu hoạch lúa chín, mùa các anh lớn đẩy xe bò , chọn đúng xe bò tót thì chả mấy chốc thoát nghèo:2004::2004:
Cũng mong là thế ợ :2cool_after_boom:
Cứ sướng tí lại phọt à thầy Ếch :21::24:
Iem thuộc loại dễ xúc động thầy ợ :9cool_too_sad:

Thì iem bỏ mợ cái con Xệ Đít ra khỏi Acc để tính NAV, vượt Vờ Ni có gì khó đâu... (nếu tính tổng thì lại thua nó, lại phải buồn rầu à...)
Ai cũng được quyền chọn cho mình một nìm vui, dẫu hơi ảo lòi một tí! :(
Đoạn này chỉnh là múc phải ko anh, cơ hội giàu sang đổi đời chỉ đến 1 -2 lần trong 5 năm phải ko ợ :15:

Thế là em nhớ sai rồi, bữa trước hình như nghe bàn các Klos vào = tiền góp quỹ, ra bằng = tiền quỷ góp mà?
Từ hồi dính cô Vy, đầu óc cứ mụ mị :20:

Back