Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nay mình thấy Sờ ương sương sắc sướng... sướng quá thể. Sau bao ngày đói mốc meo, thì tự dưng có nhà giàu mang tiền đến Biếu...ahihi
Kể ra mấy tay nhà giàu, đặt lệnh Triệu Cổ nhà Lợn Sỉ... đều bị mình Yểm Bùa hay sao ấy, ngoan và nghe lời đến lạ kì. Cứ 24-24.1 mà giả lệnh triệu cổ...đều đều.
Cảm ơn Chị Tay To và Anh Chim Non, đã có tầm nhìn xuyên không thời gian và chọn ra con Lợn Sỉ ngông cuồng đến vậy. Nhờ Lộc của Chị và Anh, phố VC ta ko còn lo cảnh Nghoèo nữa...:21:
Ali ala la la

Dạo này chị chán bàn luận, tranh cãi hay đưa ra quan điểm rồi :21:
Làm gì thì cứ im lặng mà làm thôi.
Chẳng phải một cái cây cứ tự mình xanh tốt, không phải vì ai nhưng vẫn mang lại lợi ích cho đời đấy thôi.
Nếu ai đó có bị làm sao hay đạt được điều gì thì về cơ bản họ xứng đáng với điều đó.
Em phản đối. Làm gì thì hô lên để em còn theo đuôi :))

Nay mình thấy Sờ ương sương sắc sướng... sướng quá thể. Sau bao ngày đói mốc meo, thì tự dưng có nhà giàu mang tiền đến Biếu...ahihi
Kể ra mấy tay nhà giàu, đặt lệnh Triệu Cổ nhà Lợn Sỉ... đều bị mình Yểm Bùa hay sao ấy, ngoan và nghe lời đến lạ kì. Cứ 24-24.1 mà giả lệnh triệu cổ...đều đều.
Cảm ơn Chị Tay To và Anh Chim Non, đã có tầm nhìn xuyên không thời gian và chọn ra con Lợn Sỉ ngông cuồng đến vậy. Nhờ Lộc của Chị và Anh, phố VC ta ko còn lo cảnh Nghoèo nữa...:21:
Ali ala la la
Không lo cảnh ngoèo thì lại lo cảnh kẹp pơ :24::24::24:

Em phản đối. Làm gì thì hô lên để em còn theo đuôi :))
Úi dùi ui, cứ để chị em nằm trong im lặng. Đến lúc nào cần hô thì chị sẽ hiện lên để hô. Khi ấy soi kèo, bắt vía càng thêm chuẩn xác...
Thầy đừng có lo, nhu cầu của Người Tài luôn là sự “Tôn Trọng”, cứ im bặt mà show tiền thì chả mấy ai Tôn Trọng cả đâu.
Cứ kiên trì mà hóng, hóng ở đây ko được thì qua F319, F247... để hóng. Phải đúng môi trường thì Ngôn Từ mới dễ tuông rơi chứ ạ?!

Anh Sụt, DGC cứ thế lên thôi :)))
Ơ, sao hôm trước Thầy ko bắt, kệ nó lạc trôi muh? Mà phải tag Điện Hạ chứ sao tag anh Sụt?
Con này rốt cục là anh Đuôi Gà muốn đánh lên hay đánh xuống nhỉ? Sao em đọc tin, dạo này toàn thấy ảnh mua đỉnh bán đáy là sao? Giàu quá nên phát tâm phân phối của cải cho nhà nghèo?
Nhũn cả não cá vàng...

Ơ, sao hôm trước Thầy ko bắt, kệ nó lạc trôi muh? Mà phải tag Điện Hạ chứ sao tag anh Sụt?
Con này rốt cục là anh Đuôi Gà muốn đánh lên hay đánh xuống nhỉ? Sao em đọc tin, dạo này toàn thấy ảnh mua đỉnh bán đáy là sao? Giàu quá nên phát tâm phân phối của cải cho nhà nghèo?
Nhũn cả não cá vàng...
Anh í cứ bảo em kéo. Cần gì đâu, "ngon" tự khắc có người thèm :))
Tình hình anh xử lý VGC thế nào rồi :)))

:17: Hì hục bơi về bờ được hơn +9% rồi thầy :21:, đang khấn các anh đẩy xe bò lâu lâu để mình có mùa xuân ấm áp đây :24: :1smiley_vn24:
Thì ra, vẻ đẹp của Chợ Chứng là đây, rầu rỉ suốt 8 tháng chời, cuối cùng cũng được dzui dzẻ...ahihi
Chứng thật đẹp.
Đầu tư Cổ Thép muôn đời Thịnh.
Lướt Sóng Cổ Lái vạn kiếp Hưng.

=> Sau này, có thêm con cái, thì đặt tụi nó tên Hưng với cả tên Thịnh...hố hố
Chúc NAV của nàng hồi xuân phơi phới lun ha!!!

Anh í cứ bảo em kéo. Cần gì đâu, "ngon" tự khắc có người thèm :))
Tình hình anh xử lý VGC thế nào rồi :)))
Ôm được 2 củ, đợi ăn tiêu sạch thì lại mò về. Mượt ca ko dễ die được, chẳng qua ảnh thích Khác Người tí thui.
=> Chờ TT điều chỉnh, ảnh bung lụa liền hà. An tâm hold nha Thầy Mó.

Last edited:
@Conbosua14
NAV 8 tháng của mình nay lên +11.6% rồi, hơn lãi tiết kiệm rồi. NAV của Nàng hồi bao nhiêu cái xuân vậy?
:17: Hì hục bơi về bờ được hơn +9% rồi thầy :21:, đang khấn các anh đẩy xe bò lâu lâu để mình có mùa xuân ấm áp đây :24: :1smiley_vn24:
Các thầy tài thế, em hì hục mãi mới được 7%, phận nghèo :9cool_too_sad:

@skynel
Team anh Quýt, giừ còn mỗi con ArT là sáng nhất. Dự là sẽ có cuộc thâu túm mới. Thầy đu sóng CK, xem hộ mình con này có cửa ăn dầy ko? Kiểu x5, x10 lần được ko vậy? Thks
Nhìn các thầy khoe lãi thế khác nào đấm vào mồm người lỗ như em :9cool_too_sad: đừng hỏi cách làm giàu qua người nghèo.
Vừa thò đầu ra cái bị đấm vào hang lại...huhu

Nhìn các thầy khoe lãi thế khác nào đấm vào mồm người lỗ như em :9cool_too_sad: đừng hỏi cách làm giàu qua người nghèo.
Vừa thò đầu ra cái bị đấm vào hang lại...huhu
Úi giùi ui, Thầy lại hờn sấp nhỏ hội nhà Nghoèo. Tụi em toàn khoe lãi kiểu “Tiểu Xảo” như KBC, Thầy đừng tin vội, khoe cho dzui tẹo chứ sự thật nó phũ phàng hơn nhìu. Với cả cho lun lãi 100% NAV thì tiền lời chưa bằng mấy cú vợt đáy của Thầy và Rái idol.
Thôi, đừng chấp nhật câu từ... bỏ cảm xúc, soi hộ em con ấy nhoáy. Góc nhìn của Thầy nó bảo ra làm răng? Lịu có tay to chen vào thâu túm hay ko nhỉ?

Úi giùi ui, Thầy lại hờn sấp nhỏ hội nhà Nghoèo. Tụi em toàn khoe lãi kiểu “Tiểu Xảo” như KBC, Thầy đừng tin vội, khoe cho dzui tẹo chứ sự thật nó phũ phàng hơn nhìu. Với cả cho lun lãi 100% NAV thì tiền lời chưa bằng mấy cú vợt đáy của Thầy và Rái idol.
Thôi, đừng chấp nhật câu từ... bỏ cảm xúc, soi hộ em con ấy nhoáy. Góc nhìn của Thầy nó bảo ra làm răng? Lịu có tay to chen vào thâu túm hay ko nhỉ?
Cái gì ko chết thì sẽ quay lại ăn bằng lần, cứ nhìn SBS (vốn hóa gấp 3) và vô vàn cp khác. Em nghĩ là mạo hiểm dc, còn mạo hiểm ra răng, chừng nào thu quả thì em ko biết.

Cái gì ko chết thì sẽ quay lại ăn bằng lần, cứ nhìn SBS (vốn hóa gấp 3) và vô vàn cp khác. Em nghĩ là mạo hiểm dc, còn mạo hiểm ra răng, chừng nào thu quả thì em ko biết.
Uki Thầy, để mình soi lại kèo SBS và rút tỉa kinh nghịm.
ARt, cho vào diện chăm sóc đặc biệt... chờ tay to lú dạng!!!:113:

Back