Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hôm wa có ngó chart mà thôi đoạn này ko ham anh ạ
Sau cùng ko ai hiểu dc tt mấy, tt cho ăn thì mới có ăn. Những thứ ta lấy dc chẳng qua là đang giải thích phù hợp với dòng tiền chạy trên tt hoặc hướng dòng tiền chạy theo quan điểm đó phù hợp. Đến thời điểm nào đó sẽ giác ngộ ra "thị trường ko phải là nền kinh tế" (ko chỉ riêng ttck) theo đúng ý nghĩa của nó.
Cách đây 1 tháng cp chứng khoán bắt đầu tăng, ai cũng nghi ngờ, giờ nhiều mã 40-50% nhưng ko ai dám chắc lý do để giải thích đúng đắn vì sao nó tăng cả. Mà thực ra cp tăng thì giải thích kiểu nào đó cũng sẽ đúng thôi.

Sau cùng ko ai hiểu dc tt mấy, tt cho ăn thì mới có ăn. Những thứ ta lấy dc chẳng qua là đang giải thích phù hợp với dòng tiền chạy trên tt hoặc hướng dòng tiền chạy theo quan điểm đó phù hợp. Đến thời điểm nào đó sẽ giác ngộ ra "thị trường ko phải là nền kinh tế" (ko chỉ riêng ttck) theo đúng ý nghĩa của nó.
Nói thiệt là mỗi cmt của anh em đều ko hiểu gì mấy :13:.
Vượt quá tầm hiểu biết:102:

Nói thiệt là mỗi cmt của anh em đều ko hiểu gì mấy :13:.
Vượt quá tầm hiểu biết:102:
Buồn mồm nói chơi thôi anh :21: kiểu như anh thấy cp tăng đúng ý mình thì thấy vui nhưng thực chất tt tăng thì nhiều cp đều tăng rất mạnh. Anh còn để ý CTR chạy từ 5x lên 70 ko :1:
Có hình ảnh thì dễ hiểu hơn nhiều :21::21::21: miệng chê nhưng tay enter, đó là biểu hiện của sự lươn lẹo.

Attachments

80.4 KB · Views: 38
Last edited:
Buồn mồm nói chơi thôi anh :21: kiểu như anh thấy cp tăng đúng ý mình thì thấy vui nhưng thực chất tt tăng thì nhiều cp đều tăng rất mạnh. Anh còn để ý CTR chạy từ 5x lên 70 ko :1:
Có hình ảnh thì dễ hiểu hơn nhiều :21::21::21: miệng chê nhưng tay enter, đó là biểu hiện của sự lươn lẹo.
Đẳng cấp ạ :113:

Back