Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chính cái giai đoạn này trở đi thì mình chọn lối chơi với danh mục gọn lại, mua dần dần lên, không nhảy nhót gì.
Em tăng danh mục, tăng đòn bẩy, chỉ bán khi cần. Kể cả tt uptrend ko tìm đc cơ hội mua mới do ko có pp phù hợp giai đoạn tt lúc đó thì mọi lý thuyết đều vứt sọt rác hết, lên cao thì rủi ro, dưới thấp thì ko dám mua, ko có j mới dưới ánh mặt trời.

Sao ai cũng nói hồi mà ko nói là chân sóng mới nhỉ :106:downtrend dài quá lại đâm ra ko dám nhìn theo hướng tươi đẹp, ảnh hưởng tâm lý rồi lại nhảy lò cò.
Sau VCB thì hôm nay có VHM là điểm nhấn, chân sóng chứ ko có hồi vs nồi j nữa :19:
Mấy đại ca đang có ý là "đánh đi, tụi anh lo đc"
bữa h e cũng có tính đến pa chân sóng mới (kiểu hồi 2018 hay up 2020 :106:)
ngồi yên nhấn nhá đôi chút, chờ dòng tiền trả lời vậy :1cool_byebye:

Vì sao 500 anh em chứng sĩ chê VHM???
Vì anh em chỉ có cái tư duy phân lô bán nền :21:
Anh em không có tư duy của kẻ mở đường, người kiến tạo, biến không thành có, biến những đầm lầy hoang hóa thành đô thị văn minh ...
Anh em thấy vốn hóa to quá lấp mẹ nó tầm nhìn ngay cả khi VHM đã chứng minh rằng họ có thể mang lại lợi nhuận siêu to khổng lồ mà không một DN nào sánh được kể cả trong phép so sánh tương quan với vốn hóa.

Last edited:
Để kéo TT những thời khắc trọng điểm, làm sao mà ko thể dùng voi chứ :21:
Phi đội CIK xoắn quẩy quá rồi :24:
Vừa có cú DT của các em M G lạ hoắc rủ anh chơi CK nhịp hồi lớn dài tận 2-3 tháng :24:, hay các em cũng vào đọc VC nhỉ :24::24::24:

Vì sao 500 anh em chứng sĩ chê VHM???
Vì anh em chỉ có cái tư duy phân lô bán nền :21:
Anh em không có tư duy của kẻ mở đường, người kiến tạo, biến không thành có, biến những đầm lầy hoang hóa thành đô thị văn minh ...
Anh em thấy vốn hóa to quá lấp mẹ nó tầm nhìn ngay cả khi VHM đã chứng minh rằng họ có thể mang lại lợi nhuận siêu to khổng lồ mà không một DN nào sánh được kể cả trong phép so sánh tương quan với vốn hóa.
Sắp tới thời của DXG chị ạ =))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back