Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Sóng hồi và lên tầm cao kha khá anh vẫn ko ngại khi cơ cấu danh mục đoạn này ạ?
Có chớ bác… đợt rồi đánh dòng ck tỷ trọng cao đã out sạch sáng nay… vào dò đường ĐTC để xem có sextour rotation hem… view rộng vẫn chỉ là pullback
Năm Dần keywords vẫn là RÌNH VỒ CHÉN LƯỢN…

Có chớ bác… đợt rồi đánh dòng ck tỷ trọng cao đã out sạch sáng nay… vào dò đường ĐTC để xem có sextour rotation hem… view rộng vẫn chỉ là pullback
Năm Dần keywords vẫn là RÌNH VỒ CHÉN LƯỢN…
Vâng a, là tỷ trọng thăm dò rồi nếu đúng sẽ gia tăng dần sau khi lô thăm dò thành công

Ắc Man chính hịu, người lồi mồm lại ngoái kẻ mốc meo....
...mình khoái show lõm, để tìm bạn tâm sự những lúc buồn đời. Tìm cảm xúc là chính, chứ giờ tiền bạc cũng ko quá quan tọng. :21::21::21:
Như này, lúc nào buồn, cứ gọi em nhé :4cool_beauty:
Rái với Cào là 2 mặt đối lập, chắc sẽ bổ đầu nhau ra:6cool_boss:

Pi vào hpg và vnd.Cá nhân a Tr thì múc full luôn,
a P sgi chắc xoắn tới não vì đồng đội quay xe nhanh quá
HPG quý 4 chắc chắn tốt lên, hơi băn khoăn cái quý 3 này thôi vì hàng tồn kho lớn quá, nhưng khi biết rõ như vậy sẽ có ông vào trước, nếu tiền đủ lớn thì nó chấp luôn cả báo cáo xấu quý cuối cùng. Chứng khoán nó đẹp ở chỗ đó :21:

HPG quý 4 chắc chắn tốt lên, hơi băn khoăn cái quý 3 này thôi vì hàng tồn kho lớn quá, nhưng khi biết rõ như vậy sẽ có ông vào trước, nếu tiền đủ lớn thì nó chấp luôn cả báo cáo xấu quý cuối cùng. Chứng khoán nó đẹp ở chỗ đó :21:
Có thể nào kịch bản chị nói Mr950 cutloss xong tt mới tạo đáy ko :24:

Vãi thế thì quá bạo lực
Không có gì là quá bạo lực cả, đoạn này vĩ mô thế giới trống thông tin nên thế thôi, ông Trung đã từng nói chu kỳ giá xuống thường 1 - 1.5 năm; Mới mấy tháng ổng đã không chịu đc, thường như thế ổng sẽ chịu cảm giác kẹp hàng như NĐT cá nhân trước thôi :24:

Không có gì là quá bạo lực cả, đoạn này vĩ mô thế giới trống thông tin nên thế thôi, ông Trung đã từng nói chu kỳ giá xuống thường 1 - 1.5 năm; Mới mấy tháng ổng đã không chịu đc, thường như thế ổng sẽ chịu cảm giác kẹp hàng như NĐT cá nhân trước thôi :24:
Mr. 900 lưu danh thiên cổ nhể :24:

Sao ai cũng nói hồi mà ko nói là chân sóng mới nhỉ :106:downtrend dài quá lại đâm ra ko dám nhìn theo hướng tươi đẹp, ảnh hưởng tâm lý rồi lại nhảy lò cò.
Vẫn chỉ nói sóng hồi thôi vì không nghĩ đến vượt đỉnh cũ 15xx, sóng hồi có thể kéo dài nhưng chỉ số có thể chẳng tăng được nhiều lắm

Back