Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hóa ra BSI có câu chuyện anh @Chán
Chart đi trc tin :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Chiện gì kệ thôi Thầy Mó. Cứ nhìn Thầy chọn là mình tin...hihi
Sáng nay ngồi cafe với 2 ông Bác kể cho Thầy nghe, cũng là chức sắc trong thời chiến cả đới... Giờ về hưu, các cụ chốt lại mỗi một câu: Thằng Nu nó luôn giàu hơn Thằng Khôn. Bời vì Thằng Nu nó cứ thấy lợi là nó làm, còn Thằng Khôn thì cứ thấy chỗ nào Tù Tội là nó tránh. => Đổi câu chữ tí, là áp dụng vô Tài Chén, sẽ mãi thành công! ahihi

HNG mới tăng hơn 40% từ đáy của các loại đáy nên có khi đợi điều chỉnh đặt cược thêm một chút vào case hồi quy này cũng hay em ạ.
Chắc x5, x10 từ đáy chứ Chị? Đánh = vận thì phải tính đơn vị 5, 10 năm...kkk
Chừng nào mình đổi vận anh :)))) coi mấy tỷ phú chi cho xa xôi.
Em mãi nghoèo, vận giàu sang nhất của em qa rồi, đỉnh cao tài sản cũng đã bên kia sườn núi. Ngồi coi vận tỉ phú giải khuây á Thầy.
Tiếc ghê, Thầy ko có lá số, chứ ko là em xem vận miễn phí cho Thầy luôn dzồi... Tư duy của Thầy giống các anh Tỉ, mà ko biết lá số nó ra sao...haizzz

Chắc x5, x10 từ đáy chứ Chị? Đánh = vận thì phải tính đơn vị 5, 10 năm...kkk

Em mãi nghoèo, vận giàu sang nhất của em qa rồi, đỉnh cao tài sản cũng đã bên kia sườn núi. Ngồi coi vận tỉ phú giải khuây á Thầy.
Tiếc ghê, Thầy ko có lá số, chứ ko là em xem vận miễn phí cho Thầy luôn dzồi... Tư duy của Thầy giống các anh Tỉ, mà ko biết lá số nó ra sao...haizzz
Em cảm ơn nhưng chỉ cần thế thôi khỏi coi mất đi sự thú vị. Đc khen tư duy như tỷ phú thì ko lo đói là em mừng rồi.

Em cảm ơn nhưng chỉ cần thế thôi khỏi coi mất đi sự thú vị. Đc khen tư duy như tỷ phú thì ko lo đói là em mừng rồi.
Mượt ca lại lên kìa Thầy, đúng như em tính... ảnh đi guốc trong bụng em luôn. Nâng tạ chứ ko thèm nâng lá...đúng là Chân Anh Hùng.
Em riếc ghê, đúng là số phận, bận chạy KPI nên lại miss sóng anh Mượt. Đúng số nghèo, vận đen thui...

Mượt ca lại lên kìa Thầy, đúng như em tính... ảnh đi guốc trong bụng em luôn. Nâng tạ chứ ko thèm nâng lá...đúng là Chân Anh Hùng.
Em riếc ghê, đúng là số phận, bận chạy KPI nên lại miss sóng anh Mượt. Đúng số nghèo, vận đen thui...
Thế là ko cưỡng đc số giàu rồi anh.

Thế là ko cưỡng đc số giàu rồi anh.
Bậy bậy... cụ Nguyễn Trãi từng nói: Xưa nay Nhân định thắng Thiên cũng nhìu.
Thực tế chứng minh: Ngắn hạn, thì chu di 3 tộc. Nhưng trung dài hạn, cụ được thanh minh, lưu danh thơm, đén mãi muôn đời sau. Đó, cái đó là Nhân đã thắng Thiên.

Bậy bậy... cụ Nguyễn Trãi từng nói: Xưa nay Nhân định thắng Thiên cũng nhìu.
Thực tế chứng minh: Ngắn hạn, thì chu di 3 tộc. Nhưng trung dài hạn, cụ được thanh minh, lưu danh thơm, đén mãi muôn đời sau. Đó, cái đó là Nhân đã thắng Thiên.
Nhân định thắng thiên e hông rõ nhưng e tin vô câu Đức năng thắng số hơn á. Em coi câu này là kim chỉ nam để mình sống và làm việc, hehe.

Nhân định thắng thiên e hông rõ nhưng e tin vô câu Đức năng thắng số hơn á. Em coi câu này là kim chỉ nam để mình sống và làm việc, hehe.
Cũng đúng luôn Thầy, nói chung Nhân là số 1, mà Đức là thuộc về Nhân... nên nó thắng.
Còn xét ở chợ chứng, lúc này ta thấy rõ, cả anh Đức lẫn anh Năng đều trúng số nên giàu... :21:

Chiện gì kệ thôi Thầy Mó. Cứ nhìn Thầy chọn là mình tin...hihi
Sáng nay ngồi cafe với 2 ông Bác kể cho Thầy nghe, cũng là chức sắc trong thời chiến cả đới... Giờ về hưu, các cụ chốt lại mỗi một câu: Thằng Nu nó luôn giàu hơn Thằng Khôn. Bời vì Thằng Nu nó cứ thấy lợi là nó làm, còn Thằng Khôn thì cứ thấy chỗ nào Tù Tội là nó tránh. => Đổi câu chữ tí, là áp dụng vô Tài Chén, sẽ mãi thành công! ahihi
Mà thôi, mấy hôm điều chỉnh em đã lên tàu cùng anh nhóe :))
Đúng lời hứa :)))

Đồng quan điểm với anh. E cũng luôn lấy Tâm + Đức + Trí + Tín làm kim chỉ nam. ko có Đức thì ko thể bền vững đc
Chuẩn. Có Đức và Tâm là phải phím hàng ngon cho anh em nhờ, chả mấy mà thành công và giàu :4:

Back