Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

VGC chỉnh chưa anh @Chán. BSI của em cứ tăng đều nha :))
Mượt ca chơi bài phối màu bảng điện của Q ca. Cứ ngược nắng ngược gió câu view ý mừ.
BSI vô địch, Thầy Mó chọn hay quá. Giò trend cứ BCTC lỗ lòi và thê thảm là tím... Chắc qua đáy rồi chăng...

Ko biết, nhưng có thể nói mọi khó khăn đã qua rồi =))
Càng tích lũy lâu thì tốt hơn :D
Bên chợ chim lợn đang hô về 10 với 15, bị @xBuu dọa cho mượn cp mà short, lấy phí 15% 1 năm thôi thế là im tịt =)))))
:21::21::21:
Quan điểm ko qan trọng, hành động mới tính làm cator ạ anh!!!

Đúng như Chị em nói, Long Vương đứng cạnh Vũ Sen... thật là mất mặt. BCTC quý công bố mà so, thì cảm giác anh Long Vương bị kẹp hàng tồn kho giá cao, anh Vũ Sen lại ko bị sập bẫy gấu. Có đúng vậy không Chị em ơi, xin vài dòng bình luận ạ!!! @TTN

Đúng như Chị em nói, Long Vương đứng cạnh Vũ Sen... thật là mất mặt. BCTC quý công bố mà so, thì cảm giác anh Long Vương bị kẹp hàng tồn kho giá cao, anh Vũ Sen lại ko bị sập bẫy gấu. Có đúng vậy không Chị em ơi, xin vài dòng bình luận ạ!!! @TTN
Hôm qua vừa bảo : có thể nói NKG và HSG tỉnh táo hơn HPG trong cuộc chơi đầu cơ hàng hóa :21:]
btw: bán 1k VIC 64.9 để lại 3k thôi nhé. Có vẻ 64 chưa phải là đáy hoặc loanh quanh vùng này hơi lâu :1:

Hôm qua vừa bảo : có thể nói NKG và HSG tỉnh táo hơn HPG trong cuộc chơi đầu cơ hàng hóa :21:
Thôi em chờ thêm vài quý, lại một anh tỉ nữa vào hang. Cho 2 anh tâm sự với nhau vậy. Một anh thì chưa kịp Book LN, một anh thì chờ hàng hoá qua đáy để kiếm lời... Không thấy cái gì gọi là Thành Cao Hào Sâu??? Là lợi thế tuyệt đối của một vì Vua trước mắt các Chư Hầu cả... huhu

Thôi em chờ thêm vài quý, lại một anh tỉ nữa vào hang. Cho 2 anh tâm sự với nhau vậy. Một anh thì chưa kịp Book LN, một anh thì chờ hàng hoá qua đáy để kiếm lời... Không thấy cái gì gọi là Thành Cao Hào Sâu??? Là lợi thế tuyệt đối của một vì Vua trước mắt các Chư Hầu cả... huhu
Tóm lại không ai là thần thánh cả.
Tài năng hơn một chút và rất nhiều may mắn là thành công hơn người rất nhiều rồi.

Back