Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

À, vậy mà em tưởng anh đu trend Lạc Rang, nhìn cái list của VEIL sao mà nó giống menu Cua Huỳnh Đế quá. Gọi thêm vài chai riệu và vài kí Lạc Rang, nhậu cho quên tháng ngày...haha
https://cafef.vn/quy-ty-usd-do-drag...-nhat-trong-hon-1-thang-20220728122505877.chn
Lạc rang thì vào VN ông nào chả ăn anh. thế nên nó mới lập cả mớ quỹ thế kia, 1 thằng cổ đông lớn thì có đến 4-5 thằng cổ đông quanh quanh 3-4% để rang lạc :24:

Buồn nhỉ.
Một Blue xịn như HPG mà giá cổ phiếu lại cứ đu đưa theo giá thép thôi thì khác gì mấy anh đầu cơ sắt thép.
Thậm chí không bằng vì bọn kia nhanh nhạy hơn. Thế thì chơi luôn hệ đầu cơ cho nó nhanh.
TT Việt nam nó chỉ thế thôi, nên bao năm có được thăng hạng đâu :24:
ACV nó là mốt thịnh hành rồi, thấm đẫm tư tưởng từ Idols cho đến toàn thể chứng sỹ :21:

Buồn nhỉ.
Một Blue xịn như HPG mà giá cổ phiếu lại cứ đu đưa theo giá thép thôi thì khác gì mấy anh đầu cơ sắt thép.
Thậm chí không bằng vì bọn kia nhanh nhạy hơn. Thế thì chơi luôn hệ đầu cơ cho nó nhanh.
:))))

Lạc rang thì vào VN ông nào chả ăn anh. thế nên nó mới lập cả mớ quỹ thế kia, 1 thằng cổ đông lớn thì có đến 4-5 thằng cổ đông quanh quanh 3-4% để rang lạc :24:
Nó lại ko phải sở trường của mình mới khổ. Lạc Rang nó làm tình nghĩa ao hồ ngày càng trở nên lạnh nhạt. Ví dụ:
Khi vào thì anh em vào cùng giá, cùng volume.
Sau bao trận chinh chiến, dẹp bao nhiêu bạo loạn...ngồi coi lại thì
Anh mình giá =1/2 giá mình, volume thì lại gấp đôi volume của mình. Liệu mình còn nghĩ tốt về Anh mình được ko? Hay là đâm ra nghi ngờ và hờn giận. Dẫu Anh mình có đưa ra trăm ngàn lí do lí trấu...hic

Nó lại ko phải sở trường của mình mới khổ. Lạc Rang nó làm tình nghĩa ao hồ ngày càng trở nên lạnh nhạt. Ví dụ:
Anh mình giá =1/2 giá mình, volume thì lại gấp đôi volume của mình. Liệu mình còn nghĩ tốt về Anh mình được ko? Hay là đâm ra nghi ngờ và hờn giận. Dẫu Anh mình có đưa ra trăm ngàn lí do lí trấu...hic
Đấy gọi là kỹ năng quản lý DM nhé :21:

TT Việt nam nó chỉ thế thôi, nên bao năm có được thăng hạng đâu :24:
ACV nó là mốt thịnh hành rồi, thấm đẫm tư tưởng từ Idols cho đến toàn thể chứng sỹ :21:
Đấy là vì Chị em chưa chịu nổi tiếng... Đợi đến lúc Chị em lên sóng truyền hình, sẽ sản sinh một thế hệ Chứng Sĩ khác...giỏi hơn và thôi ko ACV nữa.

:21::21::21: đọc mà hiểu là anh đang bẩu Chế ^^!

:21::21::21: đọc mà hiểu là anh đang bẩu Chế ^^!
Ặc ặc, Chế có giảm được 1/2 giá và tăng gấp đôi Volume đâu nào? Với lại ai mà gọi Chế = Anh...
Thầy cứ âm miu chia rẽ Chị Em mình... quên chiện đó nha. Chế Rang mình VIC, thì mình Lạc lại Chế con HPG... Chị em mãi bền lâu! kkk

Dê làm khổ bò anh ơi
Ko phải sở trường hà tất phải cố ạ.
CP vẫn phải đi hết con đường nó phải đi, mình vẫn lựa chọn chịu khó ngồi và xuống bến đã định
Time đó vẫn còn nhiều việc có ý nghĩa hơn phải làm, ví dụ Anh Chán chia sẻ tuyệt chiêu Tôi chỉ mò ku ạ

Dê làm khổ bò anh ơi
Ko phải sở trường hà tất phải cố ạ.
CP vẫn phải đi hết con đường nó phải đi, mình vẫn lựa chọn chịu khó ngồi và xuống bến đã định
Time đó vẫn còn nhiều việc có ý nghĩa hơn phải làm, ví dụ Anh Chán chia sẻ tuyệt chiêu Tôi chỉ mò ku ạ
Lạc rang mỗi ngày 1 mẻ hay vài tháng 1 mẻ còn tùy nhiệt độ nữa mà :21:

Anh Chán. anh Mượt đâu chỉ VGC, ảnh vẫn còn phải quản GEX IDC nữa. Nên thường 3 em này sẽ luân phiên ạ. Chọn VGC là vì chất lượng tài sản của nó ạ
VGC nó thuận theo dòng KCN chứ nhỉ Thầy, profit đang phình to nữa? IDC mình ko rõ nó làm gì luôn ấy?
Đặc biệt, vgc kém thanh khoản hơn Gex.

Back