Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Title em viết hay thế mà anh.
Xuất sắc nhưng lại ko phải cơ hội đầu tư
Tốt nhưng lại mở ra kỳ vọng :21:
Cái này sao giống bên F319 nhỉ, có mấy pic chởi đổng tụi Thuỷ Sản, Lãi to như núi, nhưng giá cứ như quả chúi cắm đầu..

Từ lúc Vinfast đi vào vận hành, lần đầu tiên lợi nhuận trước thuế tính theo quý của Vingroup cao hơn Vinhomes.
=> Lần đầu tiên tui chọn được cổ phiếu có lợi nhuận quý cao hơn cổ của Chị @TTN tôi chọn... FA của tui quý này có lẽ out trình...

@thietkieutam em đa số toàn tếu táo cho vui mà Thiết ca cứ nghiêm túc quá phí thời gian :21: nhưng IQ cao dễ tiếp cận/thay đổi/nâng cao tư duy, còn nó ko ảnh hưởng gì tư duy nhé, em thấy đầy người IQ ko cao nhưng tư duy lại rất cao, thế mới có chuyện mày ngu bỏ mẹ nhưng giàu vẫn cứ giàu :2cool_after_boom:
thầy cần gì nghĩ sâu thế hiiii
IQ như ngọn đèn nên mọi hay theo, nó có cháo mình có tí trà, phúc đức là may mắn đi theo là tăm tối, chắc chắn là nắm s hit vì vận may trong mỗi đường hầm chỉ có 1 mà nó hông rành cho mình :21:
ví như thầy Chán mà đi theo ngọc H chắc chỉ mất xiền:24::24::24:

Từ lúc Vinfast đi vào vận hành, lần đầu tiên lợi nhuận trước thuế tính theo quý của Vingroup cao hơn Vinhomes.
=> Lần đầu tiên tui chọn được cổ phiếu có lợi nhuận quý cao hơn cổ của Chị @TTN tôi chọn... FA của tui quý này có lẽ out trình...
Mua thêm 1k VIC 66.4 là 3k nhé.
Tạm thế đã.

Back