Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Em đang ngồi phân tách tính cách của team anh Mượt qua từng lô lệnh. Chỉ có một cảm giác đây là vị tướng tài, văn võ song toàn, một phần tinh tuý của Q ca, một phần tinh tuý của A7 ca... đều được ảnh hấp thu và vận dụng.
Có thể dùng 1 câu trong binh pháp để mô tả về Mượt ca: Nhấc bổng chiếc lá mùa thu, không gọi là Khoẻ! :113:

V ca phướt như đông hải có người bảo vệ như b v bồ là chị Đại. thấy chưa nói cái là vhm phọt ngay hiiiiiii
Người ta có tài có tâm thì để cho người ta làm.
Việc bàn luận nên trên tinh thần xây dựng.
Đấy là chưa nói người có hiểu biết thì nguyên tắc tối thượng là chỉ nói những thứ mà mình biết rõ và có bằng chứng cụ ạ.
Tôi không bao giờ ủng hộ chém gió tào lao.
Cụ thấy đấy, ngay cả như Idol A7 của @Chán, dù không ưa tôi cũng chỉ nói khi có bằng chứng rõ ràng anh ta lướt sóng trên đầu con nhang :21:

Em ko đủ trình tranh luận nên ko tham gia bàn sâu :21::21::21: ảnh là tỷ phú Việt thì là đỉnh hơn 99t dân rồi ạ.
Em chỉ thấy góc nhìn Thiết tướng rất hay :))))) nhỡ ảnh có thất bại thì cũng có danh j vs núi sông, và tiền mất đi chung quy cũng đâu phải tiền của ảnh đâu :10:
Cái j to quá em ko hiểu lắm thì ko chơi, tỷ phú nào vs em thì cơ bản cũng chỉ là công cụ, khó kiếm tiền thì dây nhà sang thêm nghèo.
tôi xác nhận là thầy học trườn chuyên ra hèn chi iq rất cao hiiiii
thực ra đưa bức tranh ra là ý tưởn của thầy, xem bói voi phải sờ nhìu mặt :113:
anh thiên tài không ai pản đối, nhưng ra đườn nhiều khi kẻ lang thang cũng là thầy. thế anh đức hagl giờ cũng bỏ đa ngành đó sao hiiiiiiiii

Last edited:
Người ta có tài có tâm thì để cho người ta làm.
Việc bàn luận nên trên tinh thần xây dựng.
Đấy là chưa nói người có hiểu biết thì nguyên tắc tối thượng là chỉ nói những thứ mà mình biết rõ và có bằng chứng cụ ạ.
Tôi không bao giờ ủng hộ chém gió tào lao.
Cụ thấy đấy, ngay cả như Idol A7 của @Chán, dù không ưa tôi cũng chỉ nói khi có bằng chứng rõ ràng anh ta lướt sóng trên đầu con nhang :21:
Ac ac... nhịn Chế 2 đao rồi nha, Chế chê em thì được, chớ động vô A7 idol của em, là em tranh đấu ấy nha...
Vậy ai kia lướt VIC trên đầu ngọn gió, lấy tiền trong túi thằng em nhà nghoèo... thì có đáng khen không? Kiểu bán 78 mua lại 68, ăn 20 củ trong có mấy ngày ấy...hic

Ac ac... nhịn Chế 2 đao rồi nha, Chế chê em thì được, chớ động vô A7 idol của em, là em tranh đấu ấy nha...
Vậy ai kia lướt VIC trên đầu ngọn gió, lấy tiền trong túi thằng em... thì có đáng khen không? Kiểu bán 78 mua lại 68, ăn 20 củ trong có mấy ngày ấy...hic
Chị ủng hộ rang lạc mà.
Chị không phải đại tướng cầm quân rồi hô hào binh sĩ tử chiến còn mình thoái lui xong lại tự ca ngợi mình luôn sát cánh ba quân :21:

Chị ủng hộ rang lạc mà.
Chị không phải đại tướng cầm quân rồi hô hào binh sĩ tử chiến còn mình thoái lui xong lại tự ca ngợi mình luôn sát cánh ba quân :21:
A7 idol có tự ca ngợi ảnh đâu, ảnh nói rõ trong cái cồm mà: Tui cảm ơn báo chí đã lăng xê sự tử tế của tui một cách miễn phí, tui ko dám nhận... Ngay cái câu mở bài luôn mà Chế. A7 idol đúng là biết báo biết mình, trăm trận ko để lộ Chân Lông. :113:

Tiền tấn trong tay mà tại sao lại tỏ ra yếu ớt, ko ủn lòi tím, khi mà Dow Jonh xanh loè loẹt? Phải chăng anh Mượt cũng là fan của Tôn Vũ, anh nhìn cái mốc cản cứng 33k của DJ mà tương kế tựu kế? Phải chăng anh cũng biết đội quân của Thầy Mó sẽ mượn gió bẻ măng khi VGC bay qua đỉnh cũ? Anh sẽ vận dụng tuyệt chiêu phối màu tương phản của Quýt ca trên bảng điện? Đứa nào đi kiện, anh lại áp chế bằng Profit khủng của A7 idol...
Ôi, sao sống lâu với nhau, mà đến giờ em mới nhận ra được Chân Hùng là Anh???
=> Nâng target lên 85 luôn nha @newMos

Back