Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

hic, ấy là chỉ cầu nguyện thôi ạ, e cũng ko hoang tưởng cũng ko phải đặt mục tiêu nhất nhất như thế, đó chỉ là kết quả của quá trình thôi, cứ tập trung làm đúng nguyên tắc của mình, còn kết quả sẽ tự tới. đạt hay ko đạt còn quá nhiều yếu tố

Chị cũng mong @Sutj làm được thế chị dành ít tiền follow, cứ mua xong phím chị chấp nhận mua đắt hơn 5%, bán xong phím, chị chấp nhận bán thấp hơn 5%, chỉ cần được 15%/quý thôi :21:
Sờ tai đu Idol đã đươic thế giới công nhận và chứng minh nhiều lần nhé Chế. Có những ông cụ bà lão từng allin vô Amazon, Tesla... rồi bổng dưng thành triệu phú đô la. Khi phỏng vấn thì chỉ trả lời: Tôi tin tưởng vào sứ mệnh của Bezos/Musk.
Gần nhất báo đăng sò tai này là 1 Fan KPoP, x30 lần trong năm năm đu bám Idol ạ.
https://2sao.vn/fan-iu-lai-co-phieu-gap-30-lan-sau-khi-dau-tu-vao-cong-ty-than-tuong-n-314588.html

Sờ tai đu Idol đã đươic thế giới công nhận và chứng minh nhiều lần nhé Chế. Có những ông cụ bà lão từng allin vô Amazon, Tesla... rồi bổng dưng thành triệu phú đô la. Khi phỏng vấn thì chỉ trả lời: Tôi tin tưởng vào sứ mệnh của Bezos/Musk.
Gần nhất báo đăng sò tai này là 1 Fan KPoP, x30 lần trong năm năm đu bám Idol ạ.
https://2sao.vn/fan-iu-lai-co-phieu-gap-30-lan-sau-khi-dau-tu-vao-cong-ty-than-tuong-n-314588.html
Có 17.8 triệu nhân 30 lần đã lên báo.
Mình mua chơi HUT cũng nhân 20 lần được đấy thôi mà không anh chị nào xin phỏng vẩn nhở :21:

hic, ấy là chỉ cầu nguyện thôi ạ, e cũng ko hoang tưởng cũng ko phải đặt mục tiêu nhất nhất như thế, đó chỉ là kết quả của quá trình thôi, cứ tập trung làm đúng nguyên tắc của mình, còn kết quả sẽ tự tới. đạt hay ko đạt còn quá nhiều yếu tố
Ặc ặc, sao xìu nhanh thế Thầy.
Em chia sẻ kinh nghiệm của ông anh truyền lại nhé. In một con Ferrari hoặc RollRoyce lên trên nền lap top. Mua thêm một cái xe mô hình để trên bàn làm việc. Mỗi lần tụt Mood hoặc nghi ngờ, thì cứ nhìn vào cái xe. Ngày giàu sang sẽ tới... nghèo thì lâu chứ giàu nhanh lắm.

Có 17.8 triệu nhân 30 lần đã lên báo.
Mình mua chơi HUT cũng nhân 20 lần được đấy thôi mà không anh chị nào xin phỏng vẩn nhở :21:
Em bảo zồi, chị em ta phải kết hợp thôi. Tài năng mà thiếu truyền thông lan toả, thì thông điệp sao tới được tai của khách hàng tiềm năng! Mà không có nhiều khách thì làm sao báo nó đăng bài câu view, một cách miễn phí được ạ...haizzz
Bắt tay chốt deal cái nhờ, chế ơi?

Ặc ặc, sao xìu nhanh thế Thầy.
Em chia sẻ kinh nghiệm của ông anh truyền lại nhé. In một con Ferrari hoặc RollRoyce lên trên nền lap top. Mua thêm một cái xe mô hình để trên bàn làm việc. Mỗi lần tụt Mood hoặc nghi ngờ, thì cứ nhìn vào cái xe. Ngày giàu sang sẽ tới... nghèo thì lâu chứ giàu nhanh lắm.
e ko có xìu a ơi. nhưng thấy mọi người quá đặt nặng vấn đề nên ko thích nói đến. Việc mỗi người mỗi làm. biết cu em bắt đầu tư 2015 với 300tr và giờ nav gần ngàn tỷ, tất nhiên cả đánh ủy thác nhưng tỷ suất duy trì liên tục 2015 đến h chưa năm nào dưới 100%

@Chán mua VIC cũng là tin vào sứ mệnh của anh Vượng và biết đâu lại như những nhà đầu tư tin vào Bezos/Musk :21:
Đồng ý ạ Chế, em trải qua nhìu sờ tai, cuối cùng thích sờ tai này nhất... hoặc mất hết, hoặc lấy phần lớn giỏ quà.
Mơ ngày nào đó, V ca vỗ vai Musk ca, bảo cảm ơn chú đã khải mở thị trươnf xế điện. Chú vất vả rồi, nghỉ ngơi nhé... để anh lãnh đạo!

e ko có xìu a ơi. nhưng thấy mọi người quá đặt nặng vấn đề nên ko thích nói đến. Việc mỗi người mỗi làm. biết cu em bắt đầu tư 2015 với 300tr và giờ nav gần ngàn tỷ, tất nhiên cả đánh ủy thác nhưng tỷ suất duy trì liên tục 2015 đến h chưa năm nào dưới 100%
Đấy, ít ra phải mạnh mẽ như vậy. Nó làm được thì mình làm được, nó ngốc hơn mình sao nó lại giàu hơn mình? Phong độ nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi...
Chiến.

Giỏi thế :113: Nav ngàn tỷ là riêng của cậu ấy hay cả ủy thác hả em :105:

Nhiều người tay trắng lên ngàn tỷ, thậm chí nhiều ngàn tỷ nhưng không phải trading hay đầu tư đơn thuần như mình.
Nó kết hợp rất nhiều thứ.

Cái em lăn tăn chỗ anh Long là giờ lưu hành nhiều quá.
Ảnh tốt, nhưng kiên nhẫn là điều gì đó xa xỉ trên TT giai đoạn này anh ah :1:
Thầy lại nghĩ Lag rồi, ít nhất 03 năm tới ảnh ko thể tăng thêm vốn theo đơn vị tấn nha. Giờ ảnh lo mà xử lí cái mớ tiền mới phát sinh cho đàng hoàng, ROI vài năm tới mà không ổn thì Thiên Hạ nó cào nhà... chứ ngồi đó mà mỗi năm in thêm vài tỏi giấy. Thầy không thấy báo nó đăng cổ quốc dân, làm bao anh tài tan xác kia à... :21:

Back