Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

vài năm thì được nhưng nhiều năm liên tục thì khó ạ
Khó chứ không phải là không thể làm được nhé Thầy. Cứ tự tin vững bước, quyết tâm đạt được mục tiêu mình đề ra, kệ người xung quanh bảo mình hoang tưởng. Nói đâu xa, top tỉ phú toàn thế thôi.
Em chỉ xin lưu ý thêm, return phải đặt cạnh con risk. x3 / năm trên nền tảng risk 1:3, thì rủi ro tương đương cháy Acc nhé! Chấp nhận được thì triển chiêu thôi Thầy.
Cả làng chúng em mong được thấy Thầy thành công lắm lắm!

Khó chứ không phải là không thể làm được nhé Thầy. Cứ tự tin vững bước, quyết tâm đạt được mục tiêu mình đề ra, kệ người xung quanh bảo mình hoang tưởng. Nói đâu xa, top tỉ phú toàn thế thôi.
Em chỉ xin lưu ý thêm, return phải đặt cạnh con risk. x3 / năm trên nền tảng risk 1:3, thì rủi ro tương đương cháy Acc nhé! Chấp nhận được thì triển chiêu thôi Thầy.
Cả làng chúng em mòn được thấy Thầy thành công lắm lắm!
Chị cũng mong @Sutj làm được thế chị dành ít tiền follow, cứ mua xong phím chị chấp nhận mua đắt hơn 5%, bán xong phím, chị chấp nhận bán thấp hơn 5%, chỉ cần được 15%/quý thôi :21:

Thì vẫn là dương x2 trên nền tảng đám đông tan nát mà Chế. Vẫn là vua chột trong xứ sở người mù...haha. Lời thêm được cái cảm giác Trên Đỉnh Vinh Quang nữa ạ! :21:
Hô hào ngày đêm và bị chửi nát mặt nữa chứ :21:

Back