Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nọ anh Chán bảo hiểu em đánh thế nào làm em hơi bất ngờ vì em còn chưa hiểu em sẽ thế nào :21::21::21:
Mình vẫn phải thay đổi mang tính kế thừa các yếu tố tốt các giai đoạn trước nhưng ko dừng lại ở mức dễ đoán vậy. Đôi khi qua 1 đêm suy nghĩ lại khác hẳn bao năm trước, như đoạn này dù nghĩ là đáy nhưng chưa dùng hết nửa tiền thịt:2cool_after_boom: xưa là gấp thếp all in ngay và luôn rồi.
Thầy có sờ tai giống các anh tỷ phú đô la, huyền biến theo chu kỳ ngày tuần tháng... biến đổi là sống, dừng lại là chết! :D
À, đi săn đất tiếp không Thầy sky, kì này ta bỏ nông thôn để tiến về thành thị. Em nhận cọc lô đất quê rồi, giờ đang đi hóng khu chế xuất Tân Thuận, trong phạm vi 2km... kiếm lô đất rồi chờ 20 năm!

HAG chuẩn case hồi quy mà bỏ lỡ thật tiếc.
Case này chuẩn sờ tai Huyền Bí nữa cơ: Mua Chủ DN có lá số tốt, khi khó khăn đã qua đi.
Em cũng lỡ chuyến đò, dẫu được phím ngay vùng váy luôn. Lúc đó mà ko mua VIC với mua đất, allin HAG thì đời đã sang trang mới Chị ơi!
Buồn...

Case này chuẩn sờ tai Huyền Bí nữa cơ: Mua Chủ DN có lá số tốt, khi khó khăn đã qua đi.
Em cũng lỡ chuyến đò, dẫu được phím cách đây 2 năm, ngay vùng váy luôn. Lúc đó mà ko mua VIC với mua đất, allin HAG thì đời đã sang trang mới Chị ơi!
Buồn...
Anh Táo all in con này rồi đi rong chơi thì phải đúng không @Chán :21:

Anh Táo all in con này rồi đi rong chơi thì phải đúng không @Chán :21:
Dạ anh,
Đợt đó soi số của 3 ông, em chọn anh Dương anh Phú. Anh Táo ảnh chọn anh Đức, allin rồi rong chơi, hẹn đúng 3 năm quay lại, ko nhìn bảng, chart gì xấc.
Mà ko hiểu nhìn sao lại ra được chủ DN chuyển sang buôn heo, rồi đúng năm tuổi Dần thì phất lên nhanh thế. Đúng là đỏ như quả gấc...
Táo ca, xứng đáng danh hiệu số 1 Huyền Bí trong làng chứng.

Dạ anh,
Đợt đó soi số của 3 ông, em chọn anh Dương anh Phú. Anh Táo ảnh chọn anh Đức, allin rồi rong chơi, hẹn đúng 3 năm quay lại, ko nhìn bảng, chart gì xấc.
Mà ko hiểu nhìn sao lại ra được chủ DN chuyển sang buôn heo, rồi đúng năm tuổi Dần thì phất lên nhanh thế. Đúng là đỏ như quả gấc...
Chơi chứng nhiều khi cũng nhàn

Chơi chứng nhiều khi cũng nhàn
Dạ anh,
Mà mình ko nên tư duy kiểu Chơi Chứng, dễ bị Chứng nó Chơi lại. Cứ tận dụng thế mạnh của mình, rồi kiên nhẫn nằm chờ, kệ thiên hạ bàn tán.
Bao giờ đổi đời, sắm Lambo với Porsche, thì mình lên mạng thể hiện quan điểm sau.
Ước gì em được một phần như anh ấy...
:21:

Dạ anh,
Thành thật mà nói anh Đức làm ăn cũng thuộc dạng tử tế, có điều ko gặp may hay không có trình độ không biết nữa.
Chị có một phòng ngủ nội thất của HAG mua từ 18 năm trước giờ vẫn thấy ổn.

Thành thật mà nói anh Đức làm ăn cũng thuộc dạng tử tế, có điều ko gặp may hay không có trình độ không biết nữa.
Riêng đồ gỗ nội thất của anh Đức ngày xưa OK, có lẽ là SP duy nhất. Tiếc là anh cứ nhảy đổi Business choanh choách :4:

Dạ chị, em cũng có 1 căn hộ của ảnh nè. Mua trước cho ku tí sau 12 năm nữa... Hắn phải tự làm tự trang trải chi phí ăn học, bố mẹ hỗ trợ chỗ ở thôi. :21:
Mà Chị em mình cho qua đi ạ, bàn thêm buồn thôi. Chợ nó chế:
Heo ăm cám, nổi đình nổi đám.
Heo ăn chuối, tiếc nuối khi không có hàng.
Nuôi heo ăn Sỉ với ăn Thép... bẻ bàng ngồi nhìn thời cuộc. :20:

Dạ chị, em cũng có 1 căn hộ của ảnh nè. Mua trước cho ku tí sau 12 năm nữa... Hắn phải tự làm tự trang trải chi phí ăn học, bố mẹ hỗ trợ chỗ ở thôi. :21:
Mà Chị em mình cho qua đi ạ, bàn thêm buồn thôi. Chợ nó chế:
Heo ăm cám, nổi đình nổi đám.
Heo ăn chuối, tiếc nuối khi không có hàng.
Nuôi heo ăn Sỉ với ăn Thép... bẻ bàng ngồi nhìn thời cuộc. :20:
Heo ăn sắt chỉ có ị ra đinh bù loong thôi, ngày xưa hồi bé anh nghe bẩu thế :21::24:

Back