Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Bà con vẫn còn nghi ngờ nhiều lắm, đến idols với KOLs còn bán đúng váy đang bứt cánh hoa nghi ngờ mà :24::21:
Càng nghi thì càng lên, đến lúc đợi đẹp và con phiêm có khi lại bị úp sọt :19:
Có khi đội bịt tai nhìn chart trong danh mục theo dõi về hỗ trợ dài hạn là múc lại hơn các chuyên gia ấy chứ bác.

Có khi đội bịt tai nhìn chart trong danh mục theo dõi về hỗ trợ dài hạn là múc lại hơn các chuyên gia ấy chứ bác.
Thực ra năm nay tt đổi cách đi so với tất cả những năm trước đây, tựa như bong bóng chứng, do tiền F0 vào nhiều quá. Nên bài học xương máu cũng là phải thay đổi theo để nhìn vận động của cp một cách tốt hơn. Bài học cũ vẫn đúng nhưng kế thừa chứ ko còn y bài nữa.
Như hôm nay đỏ hay chỉnh tích lũy thì mua, mua theo đà/break vài hôm nữa lại thấy ko hiệu quả.

Đúng thế, tạm coi chart tháng là dài hạn bác ạ. Ôm hàng gồng lỗ thì cũng hay bán gần đáy thật
Dân buôn chứng trên đời này ai cũng có lần bán đúng váy mà thầy, chuyện hết sức bình thường ở huyện :21::21::24:
Chỉ buồn cười tính 2 mặt của các Kols khi lên media/hội thảo phân tích, nhận định, khuyến nghị với hành động ngược 180 độ thôi :24::24:

Nọ anh Chán bảo hiểu em đánh thế nào làm em hơi bất ngờ vì em còn chưa hiểu em sẽ thế nào :21::21::21:
Mình vẫn phải thay đổi mang tính kế thừa các yếu tố tốt các giai đoạn trước nhưng ko dừng lại ở mức dễ đoán vậy. Đôi khi qua 1 đêm suy nghĩ lại khác hẳn bao năm trước, như đoạn này dù nghĩ là đáy nhưng chưa dùng hết nửa tiền thịt:2cool_after_boom: xưa là gấp thếp all in ngay và luôn rồi.

Nọ anh Chán bảo hiểu em đánh thế nào làm em hơi bất ngờ vì em còn chưa hiểu em sẽ thế nào :21::21::21:
Mình vẫn phải thay đổi mang tính kế thừa các yếu tố tốt các giai đoạn trước nhưng ko dừng lại ở mức dễ đoán vậy. Đôi khi qua 1 đêm suy nghĩ lại khác hẳn bao năm trước, như đoạn này dù nghĩ là đáy nhưng chưa dùng hết nửa tiền thịt:2cool_after_boom: xưa là gấp thếp all in ngay và luôn rồi.
Mình thì vẫn mua bán theo cách nhìn chỉ số chưa tạo đáy, nhưng với một số cổ thì tạo đáy.

vâng a
hnay lẽ ra là cơ hội rất đẹp cho cả làng bùng nổ sau 4 tháng chúi nhũi; vol cũng tăng dần, trụ trẻo ra quân nhưng chưa đồng thuận; thôi thì quai dề cái ao 1k :2cool_beated:
Giáo chủ đúng là luôn gắn với xe nhang mà :3smiley_vn7:
Bữa có nói chuyện xe lu 10T nó rồ ga như nào em quên rồi :4cool_doubt:

Back