Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

TT quay quá, quên hết luôn Anh, nhưng vẫn theo dõi list tin mấy ae điểm hàng ngày. TT như đoạn rồi ko có lái thì đúng là trời ko độ, mà toàn lái ác tính nên ko dám rời mắt khỏi bảng
TT lúc nào cũng có lái cả anh, nhưng lái cũng có cái khổ của lái, mình cứ làm việc của mình thôi :21::21::21: ai cũng vì miếng cơm manh áo, chỉ khác thời điểm.

Em lại lỡ múc Vic 68.5 rồi a Chán ui :21:, tại đọc bài tăng trưởng 6-10 năm gì đới của anh hay quá hiiiiiiii.
Có tiền như em là thể hiện quan điểm dc chứ cắc ké như anh phải đợi theo voi ăn bã mía :21: kiểu downtrend chưa thấy nền, chắc chờ lâu à.

Em lại lỡ múc Vic 68.5 rồi a Chán ui :21:, tại đọc bài tăng trưởng 6-10 năm gì đới của anh hay quá hiiiiiiii.
Thôi chết tôi rồi. Tối hóng CPI Mẽo phá đỉnh, sáng hóng Phố thì gặp sp lên tầu, Mùi ơi là Mùi ơi... bao con ngon lành ngoài kia sao sp ko chọn? hic
Cuối tháng FED làm cú +0.75% nữa, DJ phá váy tìm về mốc 15k, Vờ Ni cũng theo đà về 500 có lẻ...
Du phượt là lí lẽ của năm nay sp nha! Đn đi tiếp đây...

Thôi chết tôi rồi. Tối hóng CPI Mẽo phá đỉnh, sáng hóng Phố thì gặp sp lên tầu, Mùi ơi là Mùi ơi... bao con ngon lành ngoài kia sao sp ko chọn? hic
Cuối tháng FED làm cú +0.75% nữa, DJ phá váy tìm về mốc 15k, Vờ Ni cũng theo đà về 500 có lẻ...
Du phượt là lí lẽ của năm nay sp nha! Đn đi tiếp đây...
CPI Mẽo tháng sau lại phá đỉnh nữa đó anh, và FED tiếp tục +0.75%.
DJ em không biết sao, chứ VNI có đáy rồi, Chán ơi đừng xợ :10:

Back