Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Giá thịt lợn tăng cao thật. Lạm phát đã vào tận bàn ăn từng nhà :)))
Lam phát cũng hay của lạm phát, tìm bọn phòng vê thôi. Lạm = đắt cũng vẫn phải ăn gạo, lợn... vẫn phải dùng điện nước.
... ăn trước đây kg đếm, giờ chia mỗi bữa 8 miếng thit lợn+ 2 cong rau. ( gia đình 4 người)
.... nước vẫn phải dùng tắm và rửa. Có điều tắm ít đi cho còn mùi với đỡ nhạt thịt.
..... giờ thế kỷ 4.0 không thể bắt trẻ con dùng đèn đom đóm như thời cha ông được....
Hề.... hề, logic các lão hỉ.
:21::21::21:
:24::24::24:

nở chắc đang trong suy thoái, hay thảm họa gì gì đó :2cool_burn_joss_stick:

HAG đã chạm 10.8 mà a @Chán trôi nơi nào ko biết:106:
Chài ai chài, ông tỉ phú giàu có này thì Thầy hú anh Táo hoặc chị Tay To. Mình lỡ dại và hoang tưởng, kẹp nát pi với mấy ông tỉ phú nghoèo khó rồi...hic
Tối nay mình hóng CPI Mẽo, rồi có khi lại lên lịch du phượt tiếp. Chứng cũng chán, Idol Phúc Lê cũng đổi giộng rồi...nên thôi ko hóng PHỐ CHÉN làm gì???.:2:

Chài ai chài, ông tỉ phú giàu có này thì Thầy hú anh Táo hoặc chị Tay To. Mình lỡ dại và hoang tưởng, kẹp nát pi với mấy ông tỉ phú nghoèo khó rồi...hic
Tối nay mình hóng CPI Mẽo, rồi có khi lại lên lịch du phượt tiếp. Chứng cũng chán, Idol Phúc Lê cũng đổi giộng rồi...nên thôi ko hóng PHỐ CHÉN làm gì???.:2:
Anh đi là sóng thần rồi. Khỏi hóng.

Anh @bill bro rất ít hỏi, nhưng có lần gần đây có nói ảnh là bet vào chi tiêu chính phủ đó.
TT quay quá, quên hết luôn Anh, nhưng vẫn theo dõi list tin mấy ae điểm hàng ngày. TT như đoạn rồi ko có lái thì đúng là trời ko độ, mà toàn lái ác tính nên ko dám rời mắt khỏi bảng

Back